What if China, Russia, Iran, and North Korea Unite?

What if China, Russia, Iran, and North Korea Unite?

Hapo kwenye vita vya kutumia TECH nimepapenda sana. Mambo ya Drones.

Everything starts with reconnaissance, mtu yupo Pentagon anatuma ndege zije kukufight sio wewe na jeshi lako kubwa unamarch had US. Kabla hujafika anakumaliza
 
hivi ni lini dunia itazungumzia Afrika kama tunaivyozingumzia Russia, USA, China, Korea, NATO(Hizi nimezijumuisha kwa makusudi)?

Siku tuapo weka tengeza Nuclear Bomb, utawasikia watakavyo kuja juu na kusema eti Waafrika wanatishia amani. Wait and see.

Nafikiri siku nchi za kiafrika zitakapogoma kutoa malighafi zao kwa mabepari huku wakiambulia faida ndogo.
Na hiyo ni siku tutakapokua na viongozi wenye mitazamo ya Mugabe, Gaddafi, Kagame n.k
 
hivi ni lini dunia itazungumzia Afrika kama tunaivyozingumzia Russia, USA, China, Korea, NATO(Hizi nimezijumuisha kwa makusudi)?

ni pale tu tutakapoacha unafiki na kuamua kwa dhati kuijenga jamii yetu, ni pale tutakapoamua kuachana na viongozi ambao ni vibaraka wa nchi za magharibi. lakini zaidi sana tutakapoachana na elimu ya kukariri na kuwa na mfumo unaoturuhusu kuwaza kwa akili zetu.
 
hivi ni lini dunia itazungumzia Afrika kama tunaivyozingumzia Russia, USA, China, Korea, NATO(Hizi nimezijumuisha kwa makusudi)?

Hadi hapo itakapoweza kufanya hayo uanayoganywa na hao waliotajwa
 
Hizo nchi zote Missile superpower! Nchi nyingi za UE hazina power na nguvu yao kubwa ni muungano wao wa NATO jiulize kwanin US inatumia fedha nyingi kuweka missile shield ULAYA kwa kigezo cha IRAN Threat? URUSI ni habari nyingine, CHINA ni hatari pia....NorthKorea ni nomaa IRAN ni hatari zaidi...Kwa More info jaribu utembelee website zao ata ktk website ya defence inayoonesha military Ranking ndo utajua na jiulize kwanini US anabweka sana kwa IRAN na NoRTH KoREA jibu ni missile deterrence

You are funny 🙂, Kama kwenye kijiwe cha kahawa.
 
Hizo nchi zote Missile superpower! Nchi nyingi za UE hazina power na nguvu yao kubwa ni muungano wao wa NATO jiulize kwanin US inatumia fedha nyingi kuweka missile shield ULAYA kwa kigezo cha IRAN Threat? URUSI ni habari nyingine, CHINA ni hatari pia....NorthKorea ni nomaa IRAN ni hatari zaidi...Kwa More info jaribu utembelee website zao ata ktk website ya defence inayoonesha military Ranking ndo utajua na jiulize kwanini US anabweka sana kwa IRAN na NoRTH KoREA jibu ni missile deterrence

Kama hujui jambo bora unyamaze au uulize kuliko kujifanya mjuaji. Hizi ni stori za vijiwe vya karata na kahawa,uongo na umbea.
 
Angalia saa. Kumekucha. Amkaa umshukuru mungu kwa kukuamsha salama.
 
ukitaka kujua nani mkali angalia military bajeti.then tambua kwamba hizi nchi nyingine zunaxonyanyuka kiuchumi ni tishio kwa uropia na ndo mana wanatumia juhudi zote kuzikandamiza kiuchumi
 
I still appreciate Russia as autonomous military state in this universe.
 
USA anawachakaza wote hao, sasa hivi vita inaanzia kwenye Tech sio kuwa na jeshi kubwa kama hao North korea.

Makombora ya Iran ni ya kupewa hana uwezo wa kutengeneza yake.

China hamna kitu kwenye vita, huyo hata India au Brazil anamchakaza.

Russia tu ndo mwenye uwezo wa kumtingisha USA, na ndo atakayezibeba hizo nyingine (Iran, North korea, China)

Vita ni Vita. Iraq ilimsubua SANA Mmarekani pamoja na NATO yake. japo walishinda ila nadhani askari wamarekani walioua sio chini ya 2,700 hachana na madhara mengine
 
Kipi tulichonacho hadi wapoteze nguvu na mda wao to discuss about Africa?

Wengine wanazama libraly au laboratory na kutoka na kitu kipya!!

Sisi full kushinda Google, to search a stupid question like how to handle a woman, or how to handle a man!!

Tumejaa majungu na ushirikina, mbona wanangu hawafaulu kwenda secondary wakati wa jiran wanafaulu?? Bila kusahau kwamba walitengenezewa mazingira since day one

Wenzetu wana focus what will be after ten yrs to come!!

Sisi sasa tunajua leo tu! Ya kesho yatajulikani kesho!![/QU
true
 
Vita ni Vita. Iraq ilimsubua SANA Mmarekani pamoja na NATO yake. japo walishinda ila nadhani askari wamarekani walioua sio chini ya 2,700 hachana na madhara mengine

wafanye demoo hata siku moja
 
wafanye demoo hata siku moja

mimi naamini Urusi wakiachwa wao wenyewe bila mtu kuingilia na nuclear zizuiliwe marekani watachemsha kabisa amini usiamini. kwanza waoga pili wanategemea udhsifu wa adui wasipoupata wanatota. marekani hana uwezo wa kum0iga urusi kabisa
 
mimi naamini Urusi wakiachwa wao wenyewe bila mtu kuingilia na nuclear zizuiliwe marekani watachemsha kabisa amini usiamini. kwanza waoga pili wanategemea udhsifu wa adui wasipoupata wanatota. marekani hana uwezo wa kum0iga urusi kabisa

Mimi naamini otherwise
 
Back
Top Bottom