Wewe uliyeoa unalijua hili?? ..Unaitwa guruwe!!!

Wewe uliyeoa unalijua hili?? ..Unaitwa guruwe!!!

guruwe huishi na gurewe wenzake....haina noma ila ndo safari ya kurudi kwao imekamilika....hakuna mjadala.....
 
Ndoa zenu za fassion, mnawazaga suti na ukumbi tu,
 
Ngoja aitwe tu mbona wapo wanaume huitwa wake zao wewe malaya au kahaba piga picha mke anaitwa hivyo unazani yeye atamwita nani kama si kunguru au nyani mweusi [emoji241] [emoji241] [emoji241] [emoji241] [emoji241] msalimie huyo nguruwe
 
Ndoa zenu za fassion, mnawazaga suti na ukumbi tu,
Yaani siku ya harusi maigizo kibao. Mara mlishane keki, mara mtambulishane, sahani ya chakula unabebewa. Siku ya siku anakuita guruwe!!?
 
Naye guruwe alitakiwa aseme kwa kumdisi huyo mke, yaani ajifanye anamtumia sms manzi wake aandike hivi Pozo la moyo wangu najiandaa kutoka humu gerezani nilipishe hili kahaba,
[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Guruwe: dude tamu, lililonona, la kulia ndizi na kachumbali huku pembeni kuna bia ya bariiidi inayosweat!!!
Mi sioni tatizo hapo 😀
Guruwe oyeee
 
Hii story ya kutunga tu huyu jamaa haaminiki
 
Back
Top Bottom