Wewe uliyeoa unalijua hili?? ..Unaitwa guruwe!!!

Wewe uliyeoa unalijua hili?? ..Unaitwa guruwe!!!

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,696
Reaction score
65,332
Jamani mtaani kwetu uswazi kumetokea varangati la kufa mtu leo. Kuna njemba ina mke na mtoto mmoja ktk ndoa yenye miaka 3 na kidogo. Njemba na mkewe wamefunga ndoa takatifu mwaka jana tu baada ya kuishi kinyumba kwa miaka 2.

Chanzo cha sakata ni njemba kunyapia simu ya mkewe na kukuta akimtambulisha kama guruwe kwa mchepuko wake. Ilikuwaje akanyapia simu ya mkewe? Bila shaka aliona chaneli za malavidavi zinakatakata.

Jionee mwenyewe SMS ya mke wa njemba hapa chini.

My take: usijisifu unapendwa ewe mwanaume. Unajua mkeo anakuita jina gani kwa mchepuko wake??

Screenshot_20171106-215355.png
 
Kwani ajab nini hapo? Ka ulioa guruwe si lazima likuone guruwe jenzake?? Ukiona amefikia hapo na bado yupo kwako amekumbuka mlipoanzia. Jitu halijui kuoga wala kuibadili nguo ile ndogo ya ndani, ni nani huyo ka sio guruwe?? Naunga mkono hoja
 
Kwani ajab nini hapo? Ka ulioa guruwe si lazima likuone guruwe jenzake?? Ukiona amefikia hapo na bado yupo kwako amekumbuka mlipoanzia. Jitu halijui kuoga wala kuibadili nguo ile ndogo ya ndani, ni nani huyo ka sio guruwe?? Naunga mkono hoja
Duuh! Mkuu ni mume huyo ujuwe!!!!
 
Naye guruwe alitakiwa aseme kwa kumdisi huyo mke, yaani ajifanye anamtumia sms manzi wake aandike hivi Pozo la moyo wangu najiandaa kutoka humu gerezani nilipishe hili kahaba,
Hahahahà! Mkuu ukimpenda mtu sawa sawa si rahisi kuja na mbinu hiyo
 
Hahahahà! Mkuu ukimpenda mtu sawa sawa si rahisi kuja na mbinu hiyo
Ni kweli mkuu ila sio vibaya mkapeana machungu kidogo halafu mkalianzisha, na hapo juu nimeandika kwa maana ya kwamba mwanaume a-pretend kama kasahau simu hapo mezani na akaingia bafuni tena kwa msisitizo kama huwa anaweka password siku hiyo aiondoshe, wanaume vifua vipo ila sio kwa k,
 
Huyo jamaa anasubiri nini kumfurusha huyo guruwe jike [emoji38][emoji38][emoji38]
 
Back
Top Bottom