thA goD
JF-Expert Member
- Jul 27, 2017
- 1,943
- 1,857
Habari.
Wakuu naamini kila mtu ana sex principles zake,mimi nikisex na manzi Kuna ishara nikiziona Basi najua ni type au lah.
Twende kwenye Mada sasa.
Huyu Msupa day one nakutana nae(kimwili na kiakili) kwanza tumepata dinner ya nguvu pale Elegance Hotel Sinza kwa wajanja naingia boothe manzi achezee mic kwa stage nashtuka nimesahau simu kwa table (hii ni dalili mbaya nafupisha)
Second time ni ghetto kwangu after kumuingiza huyu manzi boothe namaliza namsindikiza nashtuka nimegeuza shati katikati ya mtaa(hii nayo ishara mbaya)
Mara ya Tatu namtimbia kwake tuna refresh tunaingia boothe kama ilivyo Ada aaaayii hii ya leo ikawa kiboko nahofia kuanika hapa.
Wakuu share nami unatumia vipimo gani kujua ni type yako au lah!?
Wakuu naamini kila mtu ana sex principles zake,mimi nikisex na manzi Kuna ishara nikiziona Basi najua ni type au lah.
Twende kwenye Mada sasa.
Huyu Msupa day one nakutana nae(kimwili na kiakili) kwanza tumepata dinner ya nguvu pale Elegance Hotel Sinza kwa wajanja naingia boothe manzi achezee mic kwa stage nashtuka nimesahau simu kwa table (hii ni dalili mbaya nafupisha)
Second time ni ghetto kwangu after kumuingiza huyu manzi boothe namaliza namsindikiza nashtuka nimegeuza shati katikati ya mtaa(hii nayo ishara mbaya)
Mara ya Tatu namtimbia kwake tuna refresh tunaingia boothe kama ilivyo Ada aaaayii hii ya leo ikawa kiboko nahofia kuanika hapa.
Wakuu share nami unatumia vipimo gani kujua ni type yako au lah!?