Wewe ni CCM eeeeee? Haki sikuachi Nakukula

Wewe ni CCM eeeeee? Haki sikuachi Nakukula

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Posts
23,718
Reaction score
66,277
IMG_20180310_204854.jpeg
 
Itafikia mahali hata kwenye utoaji wa huduma Watanzania tutaanza kuulizana "ww ni chama gani?"
na hapo ukibainika ww kuwa ni jembe na nyundo,unaweza usihudumiwe au ukahudumiwa vbaya na hovyo hovyo sana!
 
Itafikia mahali hata kwenye utoaji wa huduma Watanzania tutaanza kuulizana "ww ni chama gani?"
na hapo ukibainika ww kuwa ni jembe na nyundo,unaweza usihudumiwe au ukahudumiwa vbaya na hovyo hovyo sana!
Hiyo mbona Zanzibar imefanyika kitambo. Walau kwa sasa kidogo imepungua..!
 
Itafikia mahali hata kwenye utoaji wa huduma Watanzania tutaanza kuulizana "ww ni chama gani?"
na hapo ukibainika ww kuwa ni jembe na nyundo,unaweza usihudumiwe au ukahudumiwa vbaya na hovyo hovyo sana!
The opposite is true.
 
Back
Top Bottom