Wewe ndo umeniboa....! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wewe ndo umeniboa....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Apr 24, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hii tabia iko kwa wadada sana, ukimboa kwa chochote au kwa lolote lile solution anayoichukua ni kukaa kimya au kupunguza mawasiliano na wewe au atakwambia "tutaongea kesho!".

    Ukiona hivyo kwa huyo dawa yake ni nini? Ni kumuacha mpaka hasira zake zipungue ama kumkata kwenye mawasiliano? ama kumwomba msamaha ama kuchukua hatua ya kubadilisha ulichomboa?


    Pamoja na hayo bado anakwambia "tutaongea kesho, we hujui tu ...!"
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    Akiuchuna enda shamba ukalime, akifurahi nenda kavune........ mwisho wa siku utagundua kuwa no wastage of time on production. TIJA kwanza mapenzi baadae
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    He he he, nicheke mie.

    Naomba mtu anipostie signature ya Maskini Jeuri.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    lete sanduku la posta nikurushie saa hii........
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well said mkuu.....
     
Loading...