Wewe mwanamke Mungu anakuona

baada ya kupata taarifa nikachomoka zangu taarifa nilizonazo hasubuhii baba mwenye nyumba kufunga chumba changu na makufuli mapya apa sielewi nifanyeje aisee naogopa kujitokeza nikapigishwa ya mkeka sijui nifanyeje aisee ushauri tafadhari
Ha,ha,haaaa......
Watt wa kiume mna balaaa, alichokifanya bb mwenye nyumba kimenifurahisha.
N way, ni hv huyo mdingi kwani anaushahidi kuwa unatoka na mwanae? We mkatae sema hutoki nae wala nn, mgeuzie kibao huyo hg sema anakutaka ukamkataa ndo mana analeta visa.

Ila uwe unatumia akili na ww,kwan huwez kwenda gh na huyo dem? Km umeanza kushikwa muda huu ukioa utaweza kuchepuka ww? Acha......
 
Aliwai kufanya kazi kinondoni kabla ya kurudi shamba iyo nyumba niliweka mm mfumo ea makufuli kwa sabab ni imara zaid kuliko vitasa maana nilikuwa naingia short kila cku kubadil vitasa
Basi sawaa,Si Mwajiriwa mpya tena Huyo yakheee
 
Asante mkuu huu ushauri kidogo umeresha matumaini
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Jitokeze mzeee huo ndo uanaume,hujabaka wala nn sasa unachoogopa ni nini kwanza mshyaki mwenye nyumba kwann amefunga nyumba yako
 
Hivi genye zako ni za kuku? Kama girlfriend anarudi once a week, kulikuwa na haja ya kutafuta mwingine tena house girl wao? Umejivunjia heshima wewe mwenyewe na umemvunjia heshima girlfriend wako pia.
Asa kumbe kamvunjia heshima huyo kekuu wake babake inamuwasha nn aondoe kufuli zake mjomba aendelee kuwapasua
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…