Wenzetu wanavyomsifia Magufuli: Here comes The Bulldozer

Wenzetu wanavyomsifia Magufuli: Here comes The Bulldozer

Ni kawaida nabii huwa hakubaliki nyumbani, na kwa sifa hizi nilishauri nasi tusikae kimya bali tujibu mapigo

Serikali ikanushe uongo huu wa SABC kumsema vibaya Rais wetu Magufuli kuwa ni Dikteta!

P
Paskal kwa nini siku hizi za karibuni umeamua kuwa myopic kiasi hiki?
Wanazungumzia kuhusu Simbachawene na Ngonyani kujiuzulu wanashindwa kumtaja Mwanasheria mkuu wa mikataba yote mibovu.
Wanazungumzia Simbachawene kujiuzulu wanashindwa kumuuliza mkubwa aliyebeba pande la almasi
Wanazungumzia Simbachawene wanashindwa kuuuliza kuhusu huyo mkubwa aliyekuwa mwanasheria wa wizara yenye kashfa na sasa naibu waziri.
Uendelevu wa siasa za BULLDOZER haupo na akimaliza muda wake ataondoka na yake.
Naitakia mema nchi yangu!!
 
Wanazungumzia Simbachawene wanashindwa kuuuliza kuhusu huyo mkubwa aliyekuwa mwanasheria wa wizara yenye kashfa na sasa naibu waziri.
huyu mtu tulishamzungumzia sana humu jf,kasikilize tena zile tume walichokisema huyu ndiye aliyeshauri waziri asisaini lakini waziri akasaini,hana kosa huyu alitimiza wajibu wake waziri akakengeuka akasaini
 
Naona uzi wangu umehaririwa nilikuwa nawaeleza akina Retired Malisa Godlisten Salary Slip Aaron et.al. Waone jinsi anavyosifiwa ingawa wao wanamponda. Huyu jamaa si wa kawaida ndugu zangu, amejitoa na ni dhambi kumdhihaki kama TL anavyofanya. JPM ni zawadi toka kwa mola!
Go back to history man!!!
Nyerere alitaifisha mali nyingi na kuziweka mikononi mwa wananchi,what happened!!
Vita ya kupigania uchumi ya JPM haijagusa aliyofanya Sokoine mpaka sasa,what were the consequencies?
Hakuna jipya,bila kuwa na mfumo unaongalia Tanzania ya miaka 100 ijayo.Mfumo wa "One MAN show" utatufurahisha for the maximum of ten years only.
Mtu ambaye kwa kiwango kikubwa aliiendesha nchi kwa kujenga mifumo ni MKAPA ni bahati mbaya tu katika awamu ya mwisho aliingia tamaa.
 
huyu mtu tulishamzungumzia sana humu jf,kasikilize tena zile tume walichokisema huyu ndiye aliyeshauri waziri asisaini lakini waziri akasaini,hana kosa huyu alitimiza wajibu wake waziri akakengeuka akasaini
Katika UWAJIBIKAJI WA PAMOJA hakuna mie nilikataa wao wakasaini,alitakiwa ajiuzulu na atueleze ya kuwa "nimejiuzulu kwa sababu zikubaliana na serikali niliyomo",hakufanya hivyo.
 
Naona uzi wangu umehaririwa nilikuwa nawaeleza akina Retired Malisa Godlisten Salary Slip Aaron et.al. Waone jinsi anavyosifiwa ingawa wao wanamponda. Huyu jamaa si wa kawaida ndugu zangu, amejitoa na ni dhambi kumdhihaki kama TL anavyofanya. JPM ni zawadi toka kwa mola!

Hakuna anaemdhihaki atawale kwa sheria tu hatuna shida nae. Ila vitisho sio sheria na wewe unajua. Na kama ni zawadi basi ni ya kwako tu.
 
Katika UWAJIBIKAJI WA PAMOJA hakuna mie nilikataa wao wakasaini,alitakiwa ajiuzulu na atueleze ya kuwa "nimejiuzulu kwa sababu zikubaliana na serikali niliyomo",hakufanya hivyo.
ukisema hivyo basi serikali nzima ijiuzulu....maana nao wanafanya kazi kwa pamoja lakini sio wote wanaowajibika makosa yakitokea,wale tuu walikumbwa na tuhuma ndo wanashtakiwa wengine wanaendelea
 
ukisema hivyo basi serikali nzima ijiuzulu....maana nao wanafanya kazi kwa pamoja lakini sio wote wanaowajibika makosa yakitokea,wale tuu walikumbwa na tuhuma ndo wanashtakiwa wengine wanaendelea
Hujanielewa au hutaki kunielewa.Soma tena bandiko langu
 
Go back to history man!!!
Nyerere alitaifisha mali nyingi na kuziweka mikononi mwa wananchi,what happened!!
Vita ya kupigania uchumi ya JPM haijagusa aliyofanya Sokoine mpaka sasa,what were the consequencies?
Hakuna jipya,bila kuwa na mfumo unaongalia Tanzania ya miaka 100 ijayo.Mfumo wa "One MAN show" utatufurahisha for the maximum of ten years only.
Mtu ambaye kwa kiwango kikubwa aliiendesha nchi kwa kujenga mifumo ni MKAPA ni bahati mbaya tu katika awamu ya mwisho aliingia tamaa.
Nakubali tumpe muda aandae mfumo hopeful kipindi cha pili na cha MWISHO cha uongozi wake
 
Hakuna anaemdhihaki atawale kwa sheria tu hatuna shida nae. Ila vitisho sio sheria na wewe unajua. Na kama ni zawadi basi ni ya kwako tu.
Ubarikiwe na si kosa kutofautiana kimtizamo
 
Nakubali tumpe muda aandae mfumo hopeful kipindi cha pili na cha MWISHO cha uongozi wake
mojawapo ya hoja inayotolewa na watu walio juu kabisa ni kuwa kwa hatua tuliyofikia si sahihi kutoa nchi kwa "majaribio".Na kama haya ni majaribio then ni miaka kumi ya majaribio.
 
Marehemu aliyoko nje ya kaburi hawezi akayajua machungu ya kaburi.
 
A
Naona uzi wangu umehaririwa nilikuwa nawaeleza akina Retired Malisa Godlisten Salary Slip Aaron et.al. Waone jinsi anavyosifiwa ingawa wao wanamponda. Huyu jamaa si wa kawaida ndugu zangu, amejitoa na ni dhambi kumdhihaki kama TL anavyofanya. JPM ni zawadi toka kwa mola!
Acha ujinga wwe!! Hakuna Mtu wa Mungu anaye entertain mauwaji ya watu wasiyo na hatia ktk Taifa lake. Soma vitabu vya Mungu, uelewe Ukuu na Upendo wa Mungu. Wwe ni MNAFIKI KBSA!
 
Dr Magufuli is Great leader and an example not only for Africa but to the World as well.We will continue to offer our support and pray for him throughout.
We really need him to save our Nation from continually being used by greed and evil men and women to their own benefits. He is fighting for us all and for that he deserves many credits.
Dr John Magufuli our beloved President we are with you always. Together we will prevail eventually.
He is appreciated as a Great Leader by those who have the mentality of dictatorship and killings into their Hearts!
 
A

Acha ujinga wwe!! Hakuna Mtu wa Mungu anaye entertain mauwaji ya watu wasiyo na hatia ktk Taifa lake. Soma vitabu vya Mungu, uelewe Ukuu na Upendo wa Mungu. Wwe ni MNAFIKI KBSA!
Pole ila jua kuwa umekuwa brainwashed hivyo si kosa lako. Tuzidi kukuelimisha
 
Hiyo ilikua mwaka...juzi kabla...hajalewa...na kupata tumbo la...kuhara
Kwa sasa "tunanuka"
 
The trouble with being a bulldozer is that you need to be driven...you need a driver and a qualified one at that. Now, let's for a moment consider a scenario where a bulldozer is not standing idle as it should when there's no driver, but is on the move! Can you imagine the devastation that it will leave behind on its path? That is exactly what is happening here, a bulldozer on the move but, alas, without a driver! God forbid!
 
Tatizo nilukuja gundua kila mtu nchi hii hadi hata mama mtilie walikuwa wezi....safari ni ndefu kweli kweli...
 
Back
Top Bottom