Wenyeji wa Nyangao mkoani Lindi naomba msaada...

Wenyeji wa Nyangao mkoani Lindi naomba msaada...

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
4,322
Reaction score
6,700
wakuu nina safari ya kwenda nyangao nimepata kazi hapo kuna hospitali kubwa ipo pale nina ujuzi flani unahitajika pale,kwa wenyeji naomba nipate jiografia na tabia za watu wa hapo nisije nikafakamia mapaka pori nisahau kurudi kwetu bara,maana nasikia watoto wa huko viuno ndio nyumbani...
 
Io hosptl ni kubwa sana .inategemewa na watu wa lindi na mtwara pia.kuanzia nanganga,nkan'gu,nangoo na vijij vngne wanatibiwa hapo.mwezi wa3 ntakutafta mkuu namleta babu yangu kw ajiri ya operation hapo.pako poa sana ila ucpendepend wake za watu
 
Io hosptl ni kubwa sana .inategemewa na watu wa lindi na mtwara pia.kuanzia nanganga,nkan'gu,nangoo na vijij vngne wanatibiwa hapo.mwezi wa3 ntakutafta mkuu namleta babu yangu kw ajiri ya operation hapo.pako poa sana ila ucpendepend wake za watu

inshallah utanikuta nitafute mkuu,hope nitakuwa nishaanza kuwa mwenyeji...
 
Back
Top Bottom