WENYEJI WA MOSHI: Msaada kwa wataalamu wa computer networking, Application & Systems Software:

praatt

JF-Expert Member
Sep 20, 2012
205
250
Mi ni graduate wa IT & Telecom, naulizia kampuni/Taasisi/mtu mwenye ofisi inayodeal na mambo ya IT &Telecoms kwa hapa Moshi ambayo itanipa nafasi ya kuchukua uzoefu na ujuzi zaidi juu ya computer networking(LAN installation), Application Software development, Security systems (Sensor, CCT Cams) na hata Sat dish mounting.

Natumaini mtanipa ushirikiano hata wa kunielekeza kwa wahusika.

Natanguliza shukrani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom