wenye experience na bikra...msaada.

wenye experience na bikra...msaada.

1. Cheza na akili yake, muandae then ukizama uwe kama fiat 320 linapanda mlima taratbu uzame huku uwe unapata mrejesho nyuma na kumwambia amin hutaumia.
2. Mwambie na yeye asiwe mtoto ajkaze mana ipo cku utatoka nje, kama mkubwa na ana akili timamu za mapenz ya kudumu ataelewa kwa kuvumilia, mwishowe gari la mkaa lnakuwa airport .
 
wewe unamdanganya mwenzako baada ya kumzoesha utakwenda sema kijiweni kama kweli unampenda kamuoe wacha kumuharibia maisha yake hako kabinti
tena wewe unaonesha unawaharibu watoto wadogo

Kuwa bkra haimaanishi mtoto mdogo...lakin thanks 4 yo help.
 
Hiyo inatokea sana tu kwa wanawake wenye maumbile madogo na ambao wamechelewa kuingia kwenye mapenzi. Inaweza kuchukua hata miaka miwili kwa yeye kuzoea na asiumie. Jitahidi na maandalizi, na hakikisha hakuna maudhi madogo madogo manake saikolojia yake sio ngangari. Ukiweza kuwa gentle nae na kuhakikisha unakuwa mwanaume wa kweli kwake, utaweza kumuoa na kuwa na ndoa yenye furaha hadi pale atakapokukamata unamcheat.
 
mtoa mada ngoja nikuulize maswal haya?? ulishawah kufanya mazoez ama wewe ni mwana mazoez??

iko hv, kama mtu si mwana mazoez basi siku ukianza mazoez utaumia sana mwili wote na haita chukua siku moja ama mbili kwa wewe kupona. itachukua hata mwez kwa wewe kuwa unarudia mazoez yake kwa intensity ile ile hadi mwili uzoee na kupona kabisa.

kwa uyu bint theory ni iyo iyo, na nafkir angekuwa ndo mke wa ndoa ungekuwa umesha anza kumsaliti lol! bado sehem za kuta za uke wake hazjazoea hiyo kazi na simply huitaj mazoez ya muda ili kuweza kufanya hilo endo ka furaha. mara nyingi sana na niseme kwa experience yangu binti bikra huchukua muda mrefu zaid uweza kuja kujua nin na vipi anapata utamu. usishangae inaweza kukuchukua hadi mwaka ndipo aweze kukojoa na kuiskia il raha ya tendo.

jambo la kufanya wewe ni kuwa mpole mwandae vzr sana na mfanye haya kama ndio mazoez yenu ili azoee kisha utaona mabadiliko. usikasirishwe na hali hii itachukua muda kuisha ila itaisha kabisa.

btw hongera kwa kukata utepe lol!
 
mtoa mada ngoja nikuulize maswal haya?? ulishawah kufanya mazoez ama wewe ni mwana mazoez??

iko hv, kama mtu si mwana mazoez basi siku ukianza mazoez utaumia sana mwili wote na haita chukua siku moja ama mbili kwa wewe kupona. itachukua hata mwez kwa wewe kuwa unarudia mazoez yake kwa intensity ile ile hadi mwili uzoee na kupona kabisa.

kwa uyu bint theory ni iyo iyo, na nafkir angekuwa ndo mke wa ndoa ungekuwa umesha anza kumsaliti lol! bado sehem za kuta za uke wake hazjazoea hiyo kazi na simply huitaj mazoez ya muda ili kuweza kufanya hilo endo ka furaha. mara nyingi sana na niseme kwa experience yangu binti bikra huchukua muda mrefu zaid uweza kuja kujua nin na vipi anapata utamu. usishangae inaweza kukuchukua hadi mwaka ndipo aweze kukojoa na kuiskia il raha ya tendo.

jambo la kufanya wewe ni kuwa mpole mwandae vzr sana na mfanye haya kama ndio mazoez yenu ili azoee kisha utaona mabadiliko. usikasirishwe na hali hii itachukua muda kuisha ila itaisha kabisa.

btw hongera kwa kukata utepe lol!

Duuuuh mwaka?????ntajitahd
 
Hongera mkuu kwa kukata utepe. Nasikia majibu yameshatoka, amefaulu kuingia form one?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Huyo demu wako ana miaka mingapi maana bikra siku hizi zimebakia kwa watoto wa shule za msingi.
 
Uckute we ni kubuhu umharibu mtoto wa watu au umelia kdng (mchina)
 
Kuna mambo 2, 1. Inawezekana viungo vyake bado kuzoea hiyo kitu na pia akili yake inakua na woga sana kias kwamba akiskia dudu linagusa hiyo mitaa anaogopa na kujikaza na matokeo yake huzidi kuibana k wakati wa tendo, 2. Na wewe jiangalie dudu yako na k yake vinaendana? Maana unakuta una mdudu mkubwa na yeye kwa kua hajawahi ataona ndo zilivyo zote kumbe mwenzetu ukimchukua malaya akiiona tu anarudisha hela.
 
wana JF naomba ushauli katika hili,nina mpenzi wangu ambaye mimi ndiye mtu wake wa kwanza yaan nlimtoa bkra,kitu kinachonisumbua na kuniumiza akili ni wakati "tunapokutana" huwa analalamika anasikia maumivu na huwa hasikii raha cz ya maumivu,na sasa hivi tuna muda wa kama mwezi toka tuanze kukutana lakin stil analalamika maumivu..kwa mtu aliyewai kuwa na mwanamke ambaye si bkra,na anajua mapenz alaf badae akaja kupata mwanamke bkra kuna ile raha ya ule mchezo anaikosa ambayo alikuwa anaipata kwa mwanamke wa kwanza...najua kuna wengne watakuwa na expernc zaidi ya bkraz..so nahtaj msaada wenu cz somtymz nataman kutoka nje bt i stil love my girl,sema ikija kwenye hlo swala huwa sina raha kabsa...sasa cjui ni tatzo la psychology au maumbile,

Maandalizi ni ki2 cha msingi sana,hali hii wewe si wa kwanza ila hutoeka taratibu,jitahidi umuandae kabla ya tendo na usiwe na papara wakati wa tendo ili kumpunguzia maumivu,lakini pia mjenge mwenzi wako ki psychology ajengeke kwamba hali hii itaisha punde ili kumpunguzia hofu kipindi cha tendo kwani hakuna namna ni lazma atende na badae hali hiii hutoeka taratibu!
 
mimi wa kwangu aliporudia mara ya pili alipata maumivu kidogo ....ila mara ya tatu na kuendelea akawa anaitafuta mwenyewe na kuikatikia.
point kubwa ni lazima Vaginal muscles zirelax mkuu.
 
Back
Top Bottom