wenye experience na bikra...msaada.

wenye experience na bikra...msaada.

businezz_oligarch

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Posts
145
Reaction score
35
wana JF naomba ushauli katika hili,nina mpenzi wangu ambaye mimi ndiye mtu wake wa kwanza yaan nlimtoa bkra,kitu kinachonisumbua na kuniumiza akili ni wakati "tunapokutana" huwa analalamika anasikia maumivu na huwa hasikii raha cz ya maumivu,na sasa hivi tuna muda wa kama mwezi toka tuanze kukutana lakin stil analalamika maumivu..kwa mtu aliyewai kuwa na mwanamke ambaye si bkra,na anajua mapenz alaf badae akaja kupata mwanamke bkra kuna ile raha ya ule mchezo anaikosa ambayo alikuwa anaipata kwa mwanamke wa kwanza...najua kuna wengne watakuwa na expernc zaidi ya bkraz..so nahtaj msaada wenu cz somtymz nataman kutoka nje bt i stil love my girl,sema ikija kwenye hlo swala huwa sina raha kabsa...sasa cjui ni tatzo la psychology au maumbile,
 
mwandae kabla ya tendo.ila ngoja wataalam waje wakupe data
 
mwandae kabla ya tendo.ila ngoja wataalam waje wakupe data

Aaah kumwandaa huwa na mwandaa sana tu na huwa anapenda hzo vtu vya kuandaliwa bt when it comes to my magic stick iingie pale kazini ndo hali ya hewa inachafuka,anakosa raha...bt thank you kwa ushauri mkuu,alaf swali la kzushi nw saa 2AM haulalii???lolz
 
wengine mida hii tuko macho mie niko kampuni ya TURU SECURITY kwa hiyo jf ndo mahali sahihi pakuondolea usingizi,swali la kizushi kwako halafu ndo nikushauri wewe ukizama mtunguni unakunywa maji vizuri au na ww unakuta maji hayanyweki coz kuna wengine anasoma gazeti mwenzie kazama mtungini anakunywa maji kama kawaida.Mtambuzi,Kipipi,Asprin,Ciello,Lara1,Kongosho,Bishanga,Zinduna na wengineo wana kauzoefu hebu vuta subira asubuhi utawasikia wanavyomwaga mapoint.
NB: wenye green ni wazoefu wa haya mavitu.
 
Aaah kumwandaa huwa na mwandaa sana tu na huwa anapenda hzo vtu vya kuandaliwa bt when it comes to my magic stick iingie pale kazini ndo hali ya hewa inachafuka,anakosa raha...bt thank you kwa ushauri mkuu,alaf swali la kzushi nw saa 2AM haulalii???lolz

unamwandaa au unacheza wewe? Ukimwandaa mpaka mashine ikawa tayari ujue mtarimbo utapita tu, ila ukimchezea chezea (mwenyewe ukadhani ndo umemwandaa ) lazima aumie.....
 
Teh teh kabinti kanaogopa mtalimbo !! Hii inananikumbusha enzi zile tunaibana na my wife !!
 
Hyo ni kawaida kwa mtu ambaye ndo kwanza bikra imetoka.. Nadhan mnavyoendelea ataanza kusikia utamu tu..
 
wewe unamdanganya mwenzako baada ya kumzoesha utakwenda sema kijiweni kama kweli unampenda kamuoe wacha kumuharibia maisha yake hako kabinti
tena wewe unaonesha unawaharibu watoto wadogo
 
Unaanza kulalamilka ndani ya mwezi hata bikra ya mwenzako haijapona,we kweli chaplin
 
Mkuu kumuanda mtu sio kukaa nae muda mrefu ishu hapo ni kuwa ameandalika? unajaribu unapiga patrol na kidole, napia kwako kweli inawezekana ile hali ya maumivu inamrudia ila kama alikupa kwa hiyari huwa ni kwa muda mfupi sana, jipange jinsi ya kumuandaa mzee sio unawai kupanda hakikisha amelegea kabisa ndo unakwwea ila kwa mtu sugu au ukikosea.hakika hata saa nzima unakuta kule kwake kukavu, jaribu pia kumueleza nae awe anaweka nia, maana usije wewe tu ndo ukawa unamchezea ye kaganda tu, muwe na ushirikiano
 
hiyo ni kawaida,baadae atakuwa sawa tu utamu ukimkolea atakwambia dushelee uingize pangoni.cha kufanya maandalizi yawe mengi pangoni usipe kipaombele
 
hivi wewe kisukari ndivo unavofanya hivi?
huyu ni mharibifu akimaliza anakwenda kijiweni kutangaza kuwa ameshinda halafu na wengine waende
Hivi kweli wewe umekuja hapa kutangaza kuwa eti bikira umeshinda ndio unatuonesha, hawa watu waharibifu wewe
hiyo ni kawaida,baadae atakuwa sawa tu utamu ukimkolea atakwambia dushelee uingize pangoni.cha kufanya maandalizi yawe mengi pangoni usipe kipaombele
 
Kawambie wazazi wako wakupeleka jando vinginevyo utaibiwa unajiona. Maumivu gani zaidi ya kukupima akili? Kwanini hukwenda jando au hamna mila ya namna hii? Wajua kuwa kama ungekwenda usingeuliza majibu badala yake ungeuliza maswali?
wana JF naomba ushauli katika hili,nina mpenzi wangu ambaye mimi ndiye mtu wake wa kwanza yaan nlimtoa bkra,kitu kinachonisumbua na kuniumiza akili ni wakati "tunapokutana" huwa analalamika anasikia maumivu na huwa hasikii raha cz ya maumivu,na sasa hivi tuna muda wa kama mwezi toka tuanze kukutana lakin stil analalamika maumivu..kwa mtu aliyewai kuwa na mwanamke ambaye si bkra,na anajua mapenz alaf badae akaja kupata mwanamke bkra kuna ile raha ya ule mchezo anaikosa ambayo alikuwa anaipata kwa mwanamke wa kwanza...najua kuna wengne watakuwa na expernc zaidi ya bkraz..so nahtaj msaada wenu cz somtymz nataman kutoka nje bt i stil love my girl,sema ikija kwenye hlo swala huwa sina raha kabsa...sasa cjui ni tatzo la psychology au maumbile,
 
wana JF naomba ushauli katika hili,nina mpenzi wangu ambaye mimi ndiye mtu wake wa kwanza yaan nlimtoa bkra,kitu kinachonisumbua na kuniumiza akili ni wakati "tunapokutana" huwa analalamika anasikia maumivu na huwa hasikii raha cz ya maumivu,na sasa hivi tuna muda wa kama mwezi toka tuanze kukutana lakin stil analalamika maumivu..kwa mtu aliyewai kuwa na mwanamke ambaye si bkra,na anajua mapenz alaf badae akaja kupata mwanamke bkra kuna ile raha ya ule mchezo anaikosa ambayo alikuwa anaipata kwa mwanamke wa kwanza...najua kuna wengne watakuwa na expernc zaidi ya bkraz..so nahtaj msaada wenu cz somtymz nataman kutoka nje bt i stil love my girl,sema ikija kwenye hlo swala huwa sina raha kabsa...sasa cjui ni tatzo la psychology au maumbile,

kabolo kakubwa hako ushauri wa nini mwache mtoto wa watu katafute matembo menzako, Mama yangu ndo nampata huyo mtoto halafu kitu size namchukuaje kilaini? duh nipe namba kaka, hata kama unabana utaenda punguza **** Hilo?
 
unatumia mlango gani kuingia, wa mbele au nyuma?
 
Back
Top Bottom