Wenye biashara ndogo natoa ushauri

Wenye biashara ndogo natoa ushauri

Changes boy

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Posts
552
Reaction score
363
Watu wote wenye kuitaji ushauri binafsi wa biashara ni pm tufanye biashara kwa garama ndogo. Malipo ufanyika kwa Tigo au mpesa katikati ya ushauri na mwisho wa ushauri. Biashara yeyote natoa ushauri kama kwenye biashara upati Wateja unaotarajia kuwapata, faida ndogo, unaibiwa na mfanyakazi wako bila kujua, upotevu wa mtaji na wateja na jinsi ya kufanya wazo lako la biashara liwenamafanikio na tofauti yani la kipekee. Kwa msaada wa juujuu comment kwenye Uzi swali lako.
Note: kiundani zaidi njoo pm kibiashara
 

Attachments

  • ba57c642ecbe417a8ec4e16136396b3e.jpg
    ba57c642ecbe417a8ec4e16136396b3e.jpg
    84.9 KB · Views: 54
Mkuu hiyo sehemu ipo wapi nataka nije kufungua kijiwe cha kahawa hapo
 
Mkuu hiyo sehemu ipo wapi nataka nije kufungua kijiwe cha kahawa hapo
haitakufaa kibiashara, halafu ni biashara ya MTU. Kijiwe cha kahawa fungua sehemu watu wanaweza kukusanyika kwa wingi tena kuanzia wa miaka 40 maana kidogo ndio walioshika hela tanzania.
Morogoro mlimani sehemu ya watoto au wakubwa kupunzika nje kidogo na mji.
 
nina laki nne mfukoni nipo maeneo ya mjini. nifanye biashara gani
Sent using Jamii Forums mobile app
hela ndogo sana katika biashara lakini inaweza ikawa kubwa ukitumia maarifa mengi. Hiyo hela igawe makundi matatu kutokana na biashara ambayo unataka kufanya inaruhusu kutokana na mtaji wako.
Kundi la kwanza sehemu ya kufanya biashara inaweza ikawa barabarani, sokoni, mtaa kwa mtaa na sehemu ya kupanga eneo la biashara au nyumbani. Sehemu unayofanyia biashara itakugarimu kiasi gani.
Kundi la pili Thamani(fixed asset) au mtaji vitu visaidizi katika biashara mfano meza "kiswahili kidogo kinasumbua"
Kundi la tatu mtaji wa biashara. Hela ambayo unataka kuwekeza katika biashara.
Kwahiyo utaigawa hiyo hela ambayo unayo kutokana na makundi haya matatu. Kwa undani zaidi pm inausika au kama unawazo tayari njoo pm nikushauri kama linafaa au alifai au hats kama unayomengi inaweza kukupa ushauri ni lipi litakufaa. Hapo nitaitaji kukuuliza maswali niweze kujua taarifa za eneo unalotaka kufanya biashara.
Biashara itayokufaa ni kibanda cha chips taway(mteja hakai kula hapo) hiki itakua umekipangilia vizuri kuliko ambacho watakaa maana mtaji wako ni mdogo fixed asset zinabidi ziwe mdogo.
Kibanda cha matunda classic, kuuza vitu kama nguo, kibanda cha juice ya hapo hapo ila inabidi uwe na chombo cha kuifadhia barafu maana itabidi uweunanunua barafu.
Nimeandika kijujuu kiundani njoo pm
 
Watu wote wenye kuitaji ushauri binafsi wa biashara ni pm tufanye biashara kwa garama ndogo. Malipo ufanyika kwa Tigo au mpesa katikati ya ushauri na mwisho wa ushauri. Biashara yeyote natoa ushauri kama kwenye biashara upati Wateja unaotarajia kuwapata, faida ndogo, unaibiwa na mfanyakazi wako bila kujua, upotevu wa mtaji na wateja na jinsi ya kufanya wazo lako la biashara liwenamafanikio na tofauti yani la kipekee. Kwa msaada wa juujuu comment kwenye Uzi swali lako.
Note: kiundani zaidi njoo pm kibiashara
hyo Attachment kama vile morogoro maeneo ya ROCK GARDEN
 
Pm ukija uwe serious maana kuna watu wanasumbua. Kama una lengo la ushauri wa biashara.
Karibuni wafanyabiashara, matajiri wa kesho📈🙏
 
Back
Top Bottom