Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 376,032
- 871,130
Ni kwa vile hainaga makombo wala kilometersChungu kaona kivuno mkuu yupo anaona ni mupyaaa
Ni kwa vile hainaga makombo wala kilometersChungu kaona kivuno mkuu yupo anaona ni mupyaaa
Kafanyajena Nyalandu?
Achaa ni shidaa cyo sabun kua inaishi ni elastic material Mungu fund baanaNi kwa vile hainaga makombo wala kilometers
WEMA kachuja ni kama mtu unasoma gazeti la siku muda wa jioni. Sijui anajisikiaje unapoonekana kama wewe ni kiburudisho cha Taifa.Dada huruma aka msamaria mwema
kama ni kazi kwasasa itakuwa imestaafu inakula pesheni.imetumika sana ni muda ipumzikeNi kwa vile hainaga makombo wala kilometers
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji87] [emoji87] [emoji87]kama ni kazi kwasasa itakuwa imestaafu inakula pesheni.imetumika sana ni muda ipumzike
apewe fao la ujitoa[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji87] [emoji87] [emoji87]
Sijakuelewa mkuu [emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87]kama ni kazi kwasasa itakuwa imestaafu inakula pesheni.imetumika sana ni muda ipumzike
[emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87] [emoji23] [emoji781] [emoji779] [emoji121]apewe fao la ujitoa
Apendi myaone, viben10 vitamsumbuaHivi kwa nini HAONYESHAGI miguu na mapaja yake??
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] FAO la kujitoa halipo tena ieendelee kupiga day worker tu lumumbakama ni kazi kwasasa itakuwa imestaafu inakula pesheni.imetumika sana ni muda ipumzike
malaya mwemzakeMawazo yako tu hayo potofu....huna uthibitisho wowote na unayosema
Wema akiwa na mwanaume lazima "Dunia" ijue kwa umaarufu wake. Na orodha ya wanaume hao ni ndefu. Je unamkumbuka nani? Mimi namkumbuka Jumbe ma Charlz Baba. Endeleza orodha hapa tunaongea kitu cha wazi sio majungu wala kijicho kama ni mahusiano wapo wanao fanya siri na heshima zao zipo juuWEMA kachuja ni kama mtu unasoma gazeti la siku muda wa jioni. Sijui anajisikiaje unapoonekana kama wewe ni kiburudisho cha Taifa.Dada huruma aka msamaria mwema
mr blue.TD,DIAMOND,KIBA NA CCMWema akiwa na mwanaume lazima "Dunia" ijue kwa umaarufu wake. Na orodha ya wanaume hao ni ndefu. Je unamkumbuka nani? Mimi namkumbuka Jumbe ma Charlz Baba. Endeleza orodha hapa tunaongea kitu cha wazi sio majungu wala kijicho kama ni mahusiano wapo wanao fanya siri na heshima zao zipo juu