Wema: Kipindi cha in my shoes on air next week, diamond atakuwepo

Wema: Kipindi cha in my shoes on air next week, diamond atakuwepo

warumi

R I P
Joined
May 6, 2013
Posts
16,213
Reaction score
18,471
Kipindi cha maisha na hustle za Wema Sepetu 'In My Shoes' msimu wa pili kinaanza tena wiki ijayo, na kwenye interview niliyofanya naye Wema amesema haya mapya;

1] Maboresho mengi zaidi, mwanzo ulikuwa mgumu sana, sasa nitaonyesha kila kitu kwa upana zaidi.

2] Safari zake za njee zitaonekana

3] Anavyotengeneza pesa na dili anazofanya
vitaonekana

4] Mpenzi wake Diamond ataonekana kwenye
show "Episode ya kwanza atakuwepo na
zinazokuja".

Show ya Wema ambaye ni Miss Tz 2006 itarushwa Ijumaa saa tatu na nusu usiku kabla ya Friday Nite Live.

Sammisago.com ndio mtandao wako kwa habari za burudani Africa na nje, Tuwe pamoja huku pia.
 
Hiyo episode ya kwanza itakua na mbwembwe kibao maana nilikua nacheki tangazo lake
 
Natumai itakuwa reality show us kweli sio ya kujitungia vimaswali na kuchagua wapi pa kuonyesha
 
Ajipange sasa season hii maana kimekuwa ni kipindi cha kuuzia sura tu halafu hanufaiki saaaana bado anaendelea kuishi kwa kumfuatafuata Domo hana cha kujivunia kwa watu alichokipata kutokana na program yake hiyo
 
mda huo ntakua naangalia tamthilia star tv sina habari!

Hahahaaa mimi nangojea tamthilia 1 kali ya kikorea ITV hatari itakua ijumaa hiyohiyo....lakini nitajiiba nisipitwe na umbea wa mujini...
 
Hahahaaa mimi nangojea tamthilia 1 kali ya kikorea ITV hatari itakua ijumaa hiyohiyo....lakini nitajiiba nisipitwe na umbea wa mujini...

mi siangaliagi hiyo in her shoes
na sasa hv bora ijumaa wameweka mda wa tamthilia yangu nshapata kisingizio
mwanzo jumatano hakuna tamthilia
 
Hahahaaa mimi nangojea tamthilia 1 kali ya kikorea ITV hatari itakua ijumaa hiyohiyo....lakini nitajiiba nisipitwe na umbea wa mujini...

Sasa hiyo tamthilia mbona ni saa 5 usiku, halaf hivi itaonyeshwa kila siku??? Na inaanza tarehe ngapi vilee
 
Wema akiwa na pesa hua na furaha sanaa,walosema wameachana wako wapiii,tutajioneaa hivi kila anapotembea anatembea na camera ya kumchukua video,huko nje alipoenda loo tusubiriii atiii
 
Hiyo episode ya kwanza itakua na mbwembwe kibao maana nilikua nacheki tangazo lake

Ujue pesa zimemtembeleaaa ndio maana mbwembwe kibaooo na vya kuonyesha anavyo yale magari,vudeo ya birthday,labda Diamond kaamua kumsapoti yaan kuendeleza kipindiii
 
Hahahaaa mimi nangojea tamthilia 1 kali ya kikorea ITV hatari itakua ijumaa hiyohiyo....lakini nitajiiba nisipitwe na umbea wa mujini...

Tamthilia imeanza lini hiyo!? Jmn nimekufa nimeoza kwa wakorea!!!!
 
Sasa hiyo tamthilia mbona ni saa 5 usiku, halaf hivi itaonyeshwa kila siku??? Na inaanza tarehe ngapi vilee

Si bora nifuatilie ile tamthilia ya TBC iliyotafsiliwa kiswahili, naipenda kweli, yule bibi mbea ana mdomo hatari
 
Ujue pesa zimemtembeleaaa ndio maana mbwembwe kibaooo na vya kuonyesha anavyo yale magari,vudeo ya birthday,labda Diamond kaamua kumsapoti yaan kuendeleza kipindiii

Diamond kashindwa kuvumilia , we kila siku safar za china mara x6 , akawatafute akina zuwena wa chalinze
 
Si bora nifuatilie ile tamthilia ya TBC iliyotafsiliwa kiswahili, naipenda kweli, yule bibi mbea ana mdomo hatari

Si imeanza nyingine mbona kuna thread yake hua hujiii mfyuuuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom