Welcome To St. Joseph College of Health Sciences

Welcome To St. Joseph College of Health Sciences

My name is Augustine, Minister of Education at St. Joseph College of Health Sciences.

I am proud to welcome you into our beautiful campus situated at Boko Dovya, Small Town on Dar es salaam Outskirts.

I will be happy to answer any questions regarding registration, campus life and academic matters.

9ae2d29b9431885b008049dc7b22c16a.jpg

af12d124ae33eb6c4b43fb1ffb79abb2.jpg

61b98a41e8289d68d7b14d1d49b7dc48.jpg
Mkuu naomba kufahamishwa hospital mnazo tumia kwa ajili ya practical
 
Kwahali ninavyoiona sasa hvi, ukiwa na mwanao na unatamani asome kozi za afya hasa medicine ni suala la kujichanga tu na kumtafutia chuo kizuri cha private.
Leo nimeingia website ya Necta nikakuta tangazo lao la September 3 kuhusu selection vyuo vya umma, wanasema wanafunzi waliomba kozi za afya certificate na diploma tena wana sifa stahiki ni zaidi ya 13000 na ambao wamechaguliwa ni 3000+..
Hawa 10,000+ wameachwa, tena nimependa wamekuwa wawazi kwa kusema wana sifa stahiki kabisa ila ushindani na nafasi ndo imesababisha hvyo..

Nikajiuliza hawa waliopata wana ufaulu upi, nikapata jibu moja kwa moja ni One Kali tu za 4m4 kwa hali hii vyuo vya private havikimbiliki kama ndoto zako ni kusoma kozi za afya na vitaendelea kupiga hela milele.

Ombi langu ni kwa serikali tu, wajaribu kuongeza idadi ya vyuo vya afya kila mkoa maana hii faculty ni muhimu sana na wahitaji ni wengi
 
Kwahali ninavyoiona sasa hvi, ukiwa na mwanao na unatamani asome kozi za afya hasa medicine ni suala la kujichanga tu na kumtafutia chuo kizuri cha private.
Leo nimeingia website ya Necta nikakuta tangazo lao la September 3 kuhusu selection vyuo vya umma, wanasema wanafunzi waliomba kozi za afya certificate na diploma tena wana sifa stahiki ni zaidi ya 13000 na ambao wamechaguliwa ni 3000+..
Hawa 10,000+ wameachwa, tena nimependa wamekuwa wawazi kwa kusema wana sifa stahiki kabisa ila ushindani na nafasi ndo imesababisha hvyo..

Nikajiuliza hawa waliopata wana ufaulu upi, nikapata jibu moja kwa moja ni One Kali tu za 4m4 kwa hali hii vyuo vya private havikimbiliki kama ndoto zako ni kusoma kozi za afya na vitaendelea kupiga hela milele.

Ombi langu ni kwa serikali tu, wajaribu kuongeza idadi ya vyuo vya afya kila mkoa maana hii faculty ni muhimu sana na wahitaji ni wengi
Nitumie website ya nacte mzeee na me nicheki
 
Kwahali ninavyoiona sasa hvi, ukiwa na mwanao na unatamani asome kozi za afya hasa medicine ni suala la kujichanga tu na kumtafutia chuo kizuri cha private.
Leo nimeingia website ya Necta nikakuta tangazo lao la September 3 kuhusu selection vyuo vya umma, wanasema wanafunzi waliomba kozi za afya certificate na diploma tena wana sifa stahiki ni zaidi ya 13000 na ambao wamechaguliwa ni 3000+..
Hawa 10,000+ wameachwa, tena nimependa wamekuwa wawazi kwa kusema wana sifa stahiki kabisa ila ushindani na nafasi ndo imesababisha hvyo..

Nikajiuliza hawa waliopata wana ufaulu upi, nikapata jibu moja kwa moja ni One Kali tu za 4m4 kwa hali hii vyuo vya private havikimbiliki kama ndoto zako ni kusoma kozi za afya na vitaendelea kupiga hela milele.

Ombi langu ni kwa serikali tu, wajaribu kuongeza idadi ya vyuo vya afya kila mkoa maana hii faculty ni muhimu sana na wahitaji ni wengi
That's
 
Back
Top Bottom