Wekeza Kigamboni Mji Unaokua Kwa kasi

Wekeza Kigamboni Mji Unaokua Kwa kasi

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Posts
3,088
Reaction score
2,174
hii ni fursa kwako..kuna uhitaji mkubwa wa kumbi za kisasa za mikutano na starehe , hata Hostel za kisasa zinahitajika huku.

Pia kwa mahitaj kuuza/kupangisha viwanja, Plot , nyumba ,vyumba n.k
wasiliana nami kwa namba 0718 295 182

Bango
 
Kwa sasa mambo yote ni Dodoma hiyo kigamboni ungeohamisha kwanza uipeleke Dodoma
 
Back
Top Bottom