Weka Order ya mchele nikuletee Dar

Weka Order ya mchele nikuletee Dar

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Posts
6,895
Reaction score
9,803
Weka Order ya mchele wa mbeya kuanzia kilo 100 nikuletee..

Bei kwa kilo ni 2400.
Hadi dar na dodoma.

Kila Jumatano na Ijumaa naleta mzigo dar na dodoma!

Pia napokea oda kwenda mikoa MBALIMBALI.

WEKA ODA YAKO SASA.

Nipigie 0788643144 sasa au chat na mimi kupitia kiungo hiki Share on WhatsApp
 
Weka oda yako mapema,
ONLY FOR SERIOUS CUSTOMERS.
 
Wenye uwezo wa kununua mchele kwa 2400/- hawahitaji kuagiza Mbeya, kwa bei hiyo hiyo au pungufu wanachagua huko huko Dasilamu mchele saaaafi kabisa kwa kujiridhisha machoni kwao.... huenda Mbeya mchele ni ghali kuliko dasilamu.
 
Hahaha naona maana huku moro town haujafika hata hiyo bei
Wenye uwezo wa kununua mchele kwa 2400/- hawahitaji kuagiza Mbeya, kwa bei hiyo hiyo au pungufu wanachagua huko huko Dasilamu mchele saaaafi kabisa kwa kujiridhisha machoni kwao.... huenda Mbeya mchele ni ghali kuliko dasilamu.
 
Niagize mchele kutoka mbeya nikuletee popote ulipo, situmi nakuletea mwenyewe...

Kuanzia kilo 500.
 
Back
Top Bottom