Weka MZIKII!!

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Du Huyo nan mkuu syo bavicha Huyo
ahahaha!
Tena huyu ni Arachuga!
Hapo anastress ya Kamanda Lema kuwa Kisongo!
Ahahaha!
Ila najua kamanda atatoka,maana kuna wanachadema wanampango wa kumpa uenyekiti na kumpindua Mbowe!
Chadema!Chademaaa...Pipoz Powerrr!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom