Weka kumbukumbu hapa ni muhimu

Weka kumbukumbu hapa ni muhimu

Superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Posts
16,587
Reaction score
43,010
Miaka ya hivi karibuni kumeibuka utamaduni wa wenye mamlaka kukiuka sheria za nchi kwa maana ya katiba kwa makusudi wakati mwingine kwa kisingizio cha maamuzi kutoka juu bila kupataja huko juu ni wapi

Sasa tumia Uzi huu kuweka jina na nafasi ya yeyote anayeonea watu bila kufwata sheria za nchi hii ni muhimu ili siku akitoka kwenye ofisi ya uma ashitakiwe ili awataje hao waliomtuma

Taja jina LA
RPC
ocd
mkuu wa wilaya
mkuu wa mkoa
Mbunge
Waziri

Na yeyote aliyepewa mamlaka ya umma halafu anayatumia vibaya kwa kuonea watu

Hili ni muhimu ili tutunze kumbukumbu kama si kizazi hiki basi kizazi kijacho kione kwamba tuliipigania haki

Muhimu usimuonee MTU humu thibitisha pasi shaka kwamba kitendo au matendo yake yaliumiza watu bila kufwata utaratibu wa kisheria nchi hii ni yetu tumewapa dhamana kwa muda Fulani muda wenu ukiisha tutawavika taji laweza kuwa taji LA heshima au LA miba kutegemeana na unayotutenda Leo.

Tiririka mwana jf
 
Naanza na yule aliyekuwa chanzo cha kifo cha akwilina hapa simaanishi askari aliyefyatua risasi wala wale waliokuwa wanaandamana namaanisha yule aliyekuwa chanzo cha maandamano ambapo isingekuwa yeye watu wasingeandamana
 
Wapili yule aliyeandika barua kule tunduma au momba sikumbuki ila akitaka dhamana zitolewe na mkuu wa wilaya kinyume na utaratibu na barua yake IMO humu jf au LA wauambie umma mlengwa ninani maana kwa mazingira ya nchi yetu mkuu wa wilaya ni kada wa ccm sasa kosa likimuhusu mwana chadema je hakutakuwa na double standard?

Naomba watu kama hawa kumbukumbu ziwekwe mujarabu kwa matumizi ya Leo na kesho
 
Mimi sijui ni nani! lakini nasema hivi, aliepanga, kuratibu na hatimae kumjeruhi mh lissu kama mnyama wa porini, historia italala nae mberee!!
 
Sasa kumbukumbu mnaziwekaje na majina hamuwataji?hicho kizazi kijacho kitawajuaje?au mnafurahishana tu?acheni uoga.
 
Back
Top Bottom