Weekend njema

Husband seeker

Senior Member
May 6, 2018
125
225
Dear All
I wish you a happy weekend coment if your married .
and i want to ask friends.
If you have a girlfriend or boyfriend what do want to do if you have a fre time.
 

amigod

JF-Expert Member
Mar 10, 2018
344
500
Kama una mpunga kweli inakuwa njema kama mifuko haisomi ni mbaya vile vile na kwako pia iwe njema
 

FUTURE HUNTER

JF-Expert Member
Apr 30, 2018
1,678
2,000
Napenda kupata physical company beach,movie na kubadilishana ideas katika ku shape safar yetu socially and economically! Weekend raha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom