wEeKeNd hIi wApI WeWe?? sOma hApA yAnGu, vErY iNtErEsTiNg!!!

hapo kwenye red inaonyesha jinsi gani ulivyo mdau wa vyangudoa,hakuna kutongoza kule..sijui kadi,sijui tukanywe juisi,none of that bullsh*t...all the best player

kua basi?
 

Safiiiiiiiii!!!
 
Bado tu mkuu hujaonana nae???? Au jioni tukungoje??
 

Usijekuwa una miaka 19 halafu unasema huyo binti ukimpata atakuwa wako wa maisha mwote?
Bado safari ni ndefu hadi siku umemweka ndani rasmi.
 
WAPENDWA WANA JF,
Nina furaha kubwa sana baada ya weekend yangu kwenda vizuri kwa asilimia 99.9, nashukuru kwa BARAKA zenu, kwani kama nilivyowaambia kuwa ntakuwa na meeting na dada mmoja aitwaye suzy, kwa ajili ya kumweleza UPENDO wangu kwake.Nashukuru zoezi lilienda vizuri japo lilichukua takriban masaa manne kuwa kufikia muafaka, hatimaye dada akanikubalia, hivyo basi NIPENDE KUTOA SHUKRANI ZENU KWA KUNIPA MKONO WA BARAKA, Japo nitawaitaji tena katika ushauri hasa katika maisha yetu na my wifw to be. Usiku mwema.
 

Kazi bado unayo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…