WEEK MOJA sasa MAJI TATIZO DAR ES SALAAM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WEEK MOJA sasa MAJI TATIZO DAR ES SALAAM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Jun 16, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu wameanzankujitoa mwanga kwa kuoga maji taka
    an wengine wanatoka majumbani bila kuoga

    Kama wewe na makazi wa dar vipi leo umeoga?


    [​IMG]


    Hali ni mbaya sana

    [​IMG]


    Watu wanazidi kuteseka


    [​IMG]



    ANgalia na hapa
    [​IMG]


    Chiki na hii wakazi wa goba
    [​IMG]



    Hali ni mbaya mbagala

    [​IMG]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni nini hasa?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Maisha ya Dar yanazidi kurudi nyuma, bora mimi wa mikoani
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hamia same mkuu ndo utapata jibu
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,795
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    khaa..hivi dar hii hii kuna maeneo maji hayajatoka eeh..aise poleni sana
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,795
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Hv kumbe K'ndoni ni mkoani eeh
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    mkoa upi waishi ambao maji tele?
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,971
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kuna mabomba ya chuma ya mamilioni serikali imetangaza tender sijui yatanunuliwa lini. Kama yakija eti ndo maji yatamwagika 24 hours. Mhhh!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nani kakudanganya kama naishi K'ndoni?
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapa kijijini kwangu mto haikauki maji
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,795
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    MadamX, referring to one of your comments.
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,795
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Usijali ni mazungumzo baada ya habari...
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    I said many many years ago....not anymore!
     
  14. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,162
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nashangaa watu wakisema kuwa dar maji ni ya shida for a week.......... Nakaa tabata since 1996, i dont remember the last time nimeona bomba limetoa maji......... Sie tushajizoelea maji ya kisima ati............ Ok may be tabata is not in dar.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    MadameX anasahau akidanganya lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jamana lakini huu si mwaka 2012, yaani mmh
     
Loading...