Website ya Secretarieti ya ajira haifunguki

Website ya Secretarieti ya ajira haifunguki

gubegubekubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2008
Posts
685
Reaction score
962
Wana JF kwakweli nimeshindwa kuelewa kwanini website ya ofisi kubwa kama Secretarieti ya ajira ktk utumishi wa uma kutopatikana tangu wiki iliyopita. Sijui sababu ni nini lakini kwa taasisi kubwa kama hiyo ni aibu website kutopatikana kwa wiki sasa.

update
Kumbe ni browser ninayotumia ndio inakataa kufungua hiyo website, nikitumia nyingine inafunguka vzr
 
Wana JF kwakweli nimeshindwa kuelewa kwanini website ya ofisi kubwa kama Secretarieti ya ajira ktk utumishi wa uma kutopatikana tangu wiki iliyopita. Sijui sababu ni nini lakini kwa taasisi kubwa kama hiyo ni aibu website kutopatikana kwa wiki sasa.

Kwani huko ndiko sehemu pekee ambapo nafasi za Kazi za Serikalini huwa zinatangazwa? Wanaweza wakawa na ' technical hitch ' wao kama wao ila haimaanishi kama ukifungua Mitandao mingine ya Ajira za Serikalini huwezi kuziona. Tumepewa hizi akili za bure kabisa na Mwenyezi Mungu ili tuzitumie lakini nasikitika hatuzitumii vile ipasavyo. Amka!!!!!!!
 
Back
Top Bottom