Website ya Marktech imedukuliwa..


Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Kuna jambo hapo si bure
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Sidhani kama ndiyo maana ya neno dukuliwa!!...labda mimi kiswahili changu hakiko vizuri!!!
.
DUKUA, UDUKUAJI, DUKULIWA
.
haya maneno kwa kawaida lazima yatakuchanganya kwa kuyaangalia hv hv hayaendani na maneno haya
.
HACK, HACKING, HACKED
.
ila Kiswahili kimekosa misamiati nadhan hayo maneno yanaweza yakawa sahih au si sahihi
.
HUO NI MTAZAMO WANGU
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Imedukuliwa na northern engineering works ltd ..maana hawa ndo wameiondoa marktech kwenye market ya kazi za helios
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,814
Likes
2,573
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,814 2,573 280
Admin kanjanja wengi sana, na baadhi ya watu kutothamini Web zao na kutoziwekea security nzuri pasipo kujua zinawatangaza na kuwaingizia vipato.

Paka mda huu site bado imeshikiliwa... unadhani hapo kuna Admin anaefikiria usalama wa iyo site?

Kuna jambo hapo si bure
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,814
Likes
2,573
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,814 2,573 280
Northen engineering wako poa sana hawa jamaa, wanastahili iyo kazi kuichukua.

Imedukuliwa na northern engineering works ltd ..maana hawa ndo wameiondoa marktech kwenye market ya kazi za helios
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,021
Likes
11,962
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,021 11,962 280
Imedukuliwa na northern engineering works ltd ..maana hawa ndo wameiondoa marktech kwenye market ya kazi za helios
Makteck mbona wana mashavu ya kutosha kutoka vodacom? Northern Eng Works Ltd(NEWL) na Helios Tower mbona wanakazi Tofauti? NEWL wanasupport minara power na transmission,Helios wanakodisha minara yao kwa makampuni ya simu.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Makteck mbona wana mashavu ya kutosha kutoka vodacom? Northern Eng Works Ltd(NEWL) na Helios Tower mbona wanakazi Tofauti? NEWL wanasupport minara power na transmission,Helios wanakodisha minara yao kwa makampuni ya simu.
Helios wamenunua minara yote ya voda na tigo...voda hawana ownwership ya mnara hta mmoja...helios ndo inatoa kazi za maintainance ya minara wa hao northern engineering ,marktech na wengineo...marktech wamekosa tender iliyotokewa na helios kufanya maintainance ya towers za vodacom na tigo....ushanifahamu mpaka hapo? So be aware kuwa vodacom na tigo as of sept 2013 hawana mnara hata mmoja yote imeuzwa kwa helios
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Admin kanjanja wengi sana, na baadhi ya watu kutothamini Web zao na kutoziwekea security nzuri pasipo kujua zinawatangaza na kuwaingizia vipato.

Paka mda huu site bado imeshikiliwa... unadhani hapo kuna Admin anaefikiria usalama wa iyo site?
Sometime siyo admin kanjanja ila kuna watu unao-share nao passwords nao pia wanaweza kukuangusha wakitumika vibaya kwa maksudi au pasipokujijuwa.
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Gogo Vivu , Fadhili Paulo ,
.
Hata web mtu a code vipi,
huwa kunakuwa na some human error na vitu vingne..
.
ndo mana ukisha tengeneza web or web app unatakiwa kuwaomba watu hususan PENTESTERS waipitie kiroho safi afu wakupe bugs
.
ila hv hv kuna kazi kubwa, JIULIZE KAMA IYO WEB ILIPITIWA KUHAKIKISHWA KAMA NI SECURED ndo mana wamesema poor SECURITY ..
.
 
Last edited by a moderator:
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Watafute bizness nyingine miaka yote hiyo washakula mpunga wa kutosha
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Helios wamenunua minara yote ya voda na tigo...voda hawana ownwership ya mnara hta mmoja...helios ndo inatoa kazi za maintainance ya minara wa hao northern engineering ,marktech na wengineo...marktech wamekosa tender iliyotokewa na helios kufanya maintainance ya towers za vodacom na tigo....ushanifahamu mpaka hapo? So be aware kuwa vodacom na tigo as of sept 2013 hawana mnara hata mmoja yote imeuzwa kwa helios
hii kuuza inasaidia nini hasa katika uendeshaji mkuu.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hii kuuza inasaidia nini hasa katika uendeshaji mkuu.
Inapunguza cost za maintainance ya minara..kwani helios ndo wanafanya kila kitu ..voda na tigo wao wananunua service kwa helios na kufunga hayo maradio na bts kwenye hizo towers kwa ajili ya transmission basi...
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,814
Likes
2,573
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,814 2,573 280
C++ usemacho ni kweli sipingani na wewe hata kidogo.
Ila na udhaifu wa Admin pia huchangia, mfano paka mda huu uyo hacker kaishikilia iyo web, sasa hapo kweli kuna Admin au wameicha web ijiendeshe yenyewe?

Gogo Vivu , Fadhili Paulo ,
.
Hata web mtu a code vipi,
huwa kunakuwa na some human error na vitu vingne..
.
ndo mana ukisha tengeneza web or web app unatakiwa kuwaomba watu hususan PENTESTERS waipitie kiroho safi afu wakupe bugs
.
ila hv hv kuna kazi kubwa, JIULIZE KAMA IYO WEB ILIPITIWA KUHAKIKISHWA KAMA NI SECURED ndo mana wamesema poor SECURITY ..
.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,363