Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Website Gazeti TZ Daima vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MJIMPYA, Jun 9, 2011.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hili gazeti la TZ Daima, habari zake kwenye mtandao zinabadilishwa baada ya siku kadhaa, ukifungua leo unakuta news za J3, Vipi?
    Tafadhali nendeni na wakati badilisha habari haraka. Msiwe kama Majira make nao wiki nzima habari haijachange.
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mh mi nilijua simu yangu inamatatizo.hilo kwel,inabid wawe makini.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,183
    Likes Received: 5,478
    Trophy Points: 280
    Website makini ni ya GAZETI LA MWANANCHI wao kila siku ikifika saa 5 usiku mpaka saa 6 usiku basi gazeti la siku inayofuata lazima utalikuta mtandaoni, na mwanahalisi ndio kero tupu wao gazeti la wiki hii wanaliweka mtandaoni wiki ijayo huu ni ushamba wa Wabongo, wanadhani kila mtu ana access ya kupata hard copy.
    Acheni hizo nyinyi watu wa media.
     
Loading...