Web developers Naomba Muiangalie hii


T

tinya

Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
77
Likes
14
Points
15
T

tinya

Member
Joined Jan 4, 2010
77 14 15
Habari zenu wakubwa.
Naomba wataalamu waangalie hii website halafu waniambie kasoro/ mapungufu yake kitaalamu. Plz naomba msaada wenu.
 
M

Mputi

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
31
M

Mputi

Member
Joined Sep 9, 2011
53 0 0
Habari zenu wakubwa. <br />
Naomba wataalamu waangalie hii website halafu waniambie kasoro/ mapungufu yake kitaalamu. Plz naomba msaada wenu.
<br />
<br /> Which Site brother? Tupe Link
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
1.Kwanza rangi hazina mpangilio
2.Je ni ya kolamu ngapi eg 1,2,3
3.Mpagilio wa maneno haujakaa sawa
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,298
Likes
798
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,298 798 280
Avoid rangi nyekundu, inaumiza ubongo, kama inaendana na rangi za kanisa basi sawa ila ningejaribu kupunguza ukali wa rangi.
Link nyingi broken.
Picha haiload.
Menu imebana kabisa kushoto weka ka padding kidogo.
Kuna gaps kubwa kati ya menu ya kushoto na maandishi same kwenye header.
Nadhani u kiicentre na kuweka eneo la wazi kulia kama kushoto itakuwa safi.
 
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Kaka hizo rangi zinaumiza!!jaribu kucheki mifano ya website nyingine uone rangi wanawekaje!!pia katika hizo link zako jaribu kuziweka rangi zinazoonekana zaidi ili zitofautiane na text nyingine!!!!Otherwise For the begining you did it!!!
 
mdeesingano

mdeesingano

Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
70
Likes
0
Points
0
mdeesingano

mdeesingano

Member
Joined Aug 12, 2008
70 0 0
Its good,

Ila rangi kidogo ni utata kwa kweli... Jaribu kuzibadili kidogo!

Ila, we say, so far so good... Kama unaenda kibaha from gongolamboto, basi ushapita kibamba tayari...

Big up!

TanzaniaKwetu
 
emanuel.feruzi

emanuel.feruzi

Senior Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
103
Likes
4
Points
0
emanuel.feruzi

emanuel.feruzi

Senior Member
Joined Apr 25, 2009
103 4 0
Can I help you to do design and you can change it to HTML? If yes, please send me the logo and he basic colors. And I will try and sketch something and together with the JFers we can see how to make it look mwaaaaaaa! ;)
 
T

tinya

Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
77
Likes
14
Points
15
T

tinya

Member
Joined Jan 4, 2010
77 14 15
Can I help you to do design and you can change it to HTML? If yes, please send me the logo and he basic colors. And I will try and sketch something and together with the JFers we can see how to make it look mwaaaaaaa! ;)
there are no basic colors may be the logo.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Ntafanyia kazi yote hayo.
Nawashukuru sana.
Ila mimi ni dada.
Keep it up sister,...
ni wadada wachache sana utawakuta wana hangaika
na codes,you are great.
 
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
220
Likes
1
Points
33
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
220 1 33
Nipo likizo naweza nkakusaidia kui-make up,pm me or just send me your logo.
 

Forum statistics

Threads 1,214,180
Members 462,577
Posts 28,503,964