Wataalamu wa website design naomba constructive ideas about my site
home page,
Hongrea mkuu mimi assement zangu ni hizi bila kufuta mtitririko lakini kumbuka mi sio mtaalam sana nayonadika ni kutokana nayosoma soma.
KIZZY WEB STUDIO-
Hii ndio umechaguakuwa tiittle. Naona kuna utata kwenye ujumbe. Mtu yeyote atyeona tiitle hii atajua wewe unajihusiha na mambo ya
web lakini inaonekana dhumuni lako kuu ni kujihusiha na mambo ya
designing.(Mpaka logo,Online marketting , etc) May be ungeipa tiitle ya
KIZZY CREATIVE STUDIOS, au
KIZZY CREATIVE DESIGN ( KCD)
About Me / What we can do for you / Abuot My site/
Contact me
Hapa ujumbe wako unajichanganya. Section fulani unaonekana ni
indivdiual tu , section fulani inaonekana ni
team ya watu. Hili linawezekana ni tatizo sababu sio maneno yako umechkua baadhi ya maneno mazima mazim kutoka site fulani.Its dangereous unpochukua vitu shemu fulani unaweza kukuta umeandika kitu amabacho hukukusudia. So tafuta namna ya kuchakachua malezohayo uelezee product yako/zako
Sijui vile vile unatarget ujumbe wako uwafike watu gani. Nadhani sambamba na k ingereza basi ungetengeza swahili version pia ya site yako. Kama designer itapendeza mtu achague lugha gani mtu asome na pia ujumbe wako utawafikia wengi zaidi. Nadhani umeshaona website ambazo unachgua lugha
............Our goals for our customer is to support their website using all major search engines such as google, msn (bing).......
So hata kama unachukua maelezo ya site nyingine yachakachue uleezee ujumbe na poroduct yako.
Utaonahata kwenye
about my site umeelezea zaidi ukhusu webiste . Hujaeleze chochote kuhusu mambo ya
Logos,
Office stationary
Leaflets, Brochures and Advertisements, E-Commerce Online Marketin. Hiyo ni sababu ya copy and paste bila kuchakachua.
Kingine naona rangi hiyo nyesusi imechukua sana nafasi. yaani bacground ni nyeusi hivi na kwenye content pia bacground yake ni nyeusi. jaribu kufanya uchuzi zaidi wa typography.
Cha mwisho angalia hao jamaa uliowaweka kwenye slider wasije wakakudai fidia kama sio wafanyakazi wako teh teh teh teh
Otherwise goodluck mkuu