..wealth with chagga's.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..wealth with chagga's..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SI unit, Mar 13, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mzee mmoja wa kichaga alikasirika binti yake alipojazwa mimba na pedeshee flani, coz bint alikua amemaliza form 4 anasubiri matokeo. Siku moja jamaa akaja na washenga kujitambulisha na kuweka wazi nia yake ya kumwoa yule binti.
    Pedeshee: Mzee wangu samahani kwa fedheha uliyopata, lakin dhamira yangu ni kumwoa huyu binti.
    Dingi: Msh*nzi mkubwa, kwanza we una sh. ngap ndo uoe bint yangu wewe.
    Pedeshee: Punguza jazba mzee wangu, kwanza kwa aibu uliyopata kwa bint yako kuwa na mimba yangu "nje ya utaratibu", nakukabidhi hii hundi ya milion 10.
    ...
    Baada ya hilo tukio dingi wa watu akawa mpole kwanza.
    ...
    Pedeshee akaendelea, kama bint yako akijifungua mtoto wa kiume, nitakupa jengo la ghorofa 1 pale kariakoo, akijifungua wa kike nitakupa shamba la ekari 5 Mbezi beach, akijifungua mapacha nitakupa mgodi mmoja pale Mererani.
    ...
    Dingi akadakia. "Huyo lazima atakua na mapacha, ukoo wetu ni wa mapacha aisee"
    ...
    Pedeshee akamwambia "mkwe" wake. 'kama kitokea mimba kuharibika au mtoto akafa baada ya kuzaliwa itakuaje?
    ...
    Dingi akajibu fasta. "Unampiga mimba nyingine siku hiyo hiyo, wala usimcheleweshe"..
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,997
    Likes Received: 753
    Trophy Points: 280
    Hii si kwa wachaga tu. Watanzania wengi wako namna hii.Utani mzuri sana!
     
Loading...