We want our Dr. Slaa back, Lowassa anaenda kutuzamisha

We want our Dr. Slaa back, Lowassa anaenda kutuzamisha

sijakosea kuku ita liccm na sidhani kama wewe unaijua siasa, zaidi ya ushabiki usiokua na namba,

nikuulize maswali machache yafuatayo:

1: niwanachama wangapi tulio wavuna kutoka ccm kipindi cha dr slaa?

2: viongozi wangapi wakubwa wa ccm tuliowavuna wakati wa dr slaa?

Dr slaa na muheshim sana na amefanya kazi kubwa sana katika ujenzi wa chama, na atabaki na heshima hiyo,

lakini tuseme ukweli tusiwe wanafiki, dr slaa hasinge weza kujenga ushawishi mkubwa kwenye uchaguzi uhu, viongozi hawa kukurupuka kumchukua lowassa,

wewe unaweza kuongea ujuavyo, lakini viongozi walio ndani ya chama wana uzoefu wa chaguzi mbali mbali,

Mwisho:
kama mnazani upinzani utakufa mta mtakua mnajidanganya sana maana nyota njema uonekana asubui,
 
Naongea kwa niaba ya mamia ya wafuasi wa ukawa ambao tumekuwa tunafuatilia uwezo wa kisiasa wa lowassa mgomea uraisi kupitia ukawa. Tumejiridhisha bila shaka yoyote kuwa uwezo wa kisiasa wa bwana lowassa ni mdogo mno ukilinganisha na wa dr slaa. Mtakubaliana nasi kuwa lowassa;
i: Hana nguvu ya ushawishi (argumentation and convincing power) hata wakati anapozungumza
ii: Uwezo wake wa kijieleza ni mdogo sana (yaani public speeching) na pia hana ufasaha wa maneno
iii: Hana hoja nzito za kitaifa
ni ukweli usiopingika kwa kukosa sifa hizo tulizozitaja hapo juu, mvoto wa kisiasa wa bwana lowassa utachuja ndani ya muda mfupi sana; na hivyo kutuzamisha katika nia yetu ya kuwakomboa watanzania:
Tunadhani nimuda muafaka wa kushinikiza uongozi wa ukawa na hasa chadema kumrudisha dr slaa alodhulumiwa nafasi yake apeperushe bendera yetu:
Tunarudia tena kwa lowassa jahazi linazama !!!!!!!

Ndugu hatuangalii uwezo wa kisiasa tunachokiangalia na kukihitaji ni uwezo wa kuwaletea wananchi maendeleo na hususani katika kulinda rasilimali za nchi.
 
We uliotoa post ni sisiem,Unataka Rais au unataka mipasho,msimemishe Isha Mashauzi basi
 
Yupo kwake ktk mapumziko, jimbo la Kawe, Municipal ya Kinondoni. Dar.
Ukienda Ufipa Street ukiomba home address utapewa.
Hayupo pamoja kimwili bali yupo pamoja na UKAWA kirohoo.
 
Dr.Slaa ni mzalendo wa kweli hawezi kwenda kumsafisha fisadi aliyemuumbua!

Big up sana dr.

Hawezi kuja kuungana na hao matapeli waliokiuza chama dakika za last!
 
Dr wa nini acha akae na mkewe mabadiliko hayasubiri mtu. Wewe kama humtaki lowasa nani kakulazimisha????? Mimi kura yangu na familia yangu ji kwa lowasa basi
 
Siasa ni mchezo wa "kutumia nafasi", Dr. Slaa ana nafasi yake na umuhimu wake ni mkubwa saana, lakini zamu hii ni ya Lowassa. Slaa ametutosa, ametutelekeza katikati ya bahari na dhoruba kali. Yeye kama jemedari alipaswa ayaone hayo kabla na apambane ndani ya chama. Lakini katukimbia, hajatupa msimamo wowote, hatujui yupo wapi na anafanya nini. Upepo huu yapaswa tuutumie vyema. Kumbuka Mungu anaweza kumtumia hata Ibirisi, ili ajenda yake ifikie lengo.
 
Naongea kwa niaba ya mamia ya wafuasi wa UKAWA ambao tumekuwa tunafuatilia uwezo wa kisiasa wa Lowassa mgomea urais kupitia UKAWA.

Tumejiridhisha bila shaka yoyote kuwa uwezo wa kisiasa wa bwana Lowassa ni mdogo mno ukilinganisha na wa Dr. Slaa.

Mtakubaliana nasi kuwa Lowassa;
i: Hana nguvu ya ushawishi (argumentation and convincing power) hata wakati anapozungumza

ii: Uwezo wake wa kijieleza ni mdogo sana (yaani public speeching) na pia hana ufasaha wa maneno.

iii: Hana hoja nzito za kitaifa
ni ukweli usiopingika kwa kukosa sifa hizo tulizozitaja hapo juu, mvoto wa kisiasa wa bwana Lowassa utachuja ndani ya muda mfupi sana; na hivyo kutuzamisha katika nia yetu ya kuwakomboa watanzania.

Tunadhani ni muda muafaka wa kushinikiza uongozi wa UKAWA na hasa CHADEMA kumrudisha dr. Slaa alodhulumiwa nafasi yake apeperushe bendera yetu.

Tunarudia tena kwa Lowassa jahazi linazama!!

Mkuu angalau wewe unafikiri,wengi wameamua kuwa Nyumbu.
 
Naongea kwa niaba ya mamia ya wafuasi wa UKAWA ambao tumekuwa tunafuatilia uwezo wa kisiasa wa Lowassa mgomea urais kupitia UKAWA.

Tumejiridhisha bila shaka yoyote kuwa uwezo wa kisiasa wa bwana Lowassa ni mdogo mno ukilinganisha na wa Dr. Slaa.

Mtakubaliana nasi kuwa Lowassa;
i: Hana nguvu ya ushawishi (argumentation and convincing power) hata wakati anapozungumza

ii: Uwezo wake wa kijieleza ni mdogo sana (yaani public speeching) na pia hana ufasaha wa maneno.

iii: Hana hoja nzito za kitaifa
ni ukweli usiopingika kwa kukosa sifa hizo tulizozitaja hapo juu, mvoto wa kisiasa wa bwana Lowassa utachuja ndani ya muda mfupi sana; na hivyo kutuzamisha katika nia yetu ya kuwakomboa watanzania.

Tunadhani ni muda muafaka wa kushinikiza uongozi wa UKAWA na hasa CHADEMA kumrudisha dr. Slaa alodhulumiwa nafasi yake apeperushe bendera yetu.

Tunarudia tena kwa Lowassa jahazi linazama!!

Wewe sio ukawa kama mm!
 
Wewe ni ukahawa na habari zako ni punch lines za kwenye vilinge vya kahawa.Sio ukawa weweeeeeeeeeeeee.
 
Wacha woga. Halafu umemuona yeye tu vipi kuhusu Mwenza na hata yule wa Zanzibar
 
Naongea kwa niaba ya mamia ya wafuasi wa UKAWA ambao tumekuwa tunafuatilia uwezo wa kisiasa wa Lowassa mgomea urais kupitia UKAWA.

Tumejiridhisha bila shaka yoyote kuwa uwezo wa kisiasa wa bwana Lowassa ni mdogo mno ukilinganisha na wa Dr. Slaa.

Mtakubaliana nasi kuwa Lowassa;
i: Hana nguvu ya ushawishi (argumentation and convincing power) hata wakati anapozungumza

ii: Uwezo wake wa kijieleza ni mdogo sana (yaani public speeching) na pia hana ufasaha wa maneno.

iii: Hana hoja nzito za kitaifa
ni ukweli usiopingika kwa kukosa sifa hizo tulizozitaja hapo juu, mvoto wa kisiasa wa bwana Lowassa utachuja ndani ya muda mfupi sana; na hivyo kutuzamisha katika nia yetu ya kuwakomboa watanzania.

Tunadhani ni muda muafaka wa kushinikiza uongozi wa UKAWA na hasa CHADEMA kumrudisha dr. Slaa alodhulumiwa nafasi yake apeperushe bendera yetu.

Tunarudia tena kwa Lowassa jahazi linazama!!

Wewe tangu lini unatoa ushauri constructive kwa ukawa na cdm
 
Furaha ya CCM ni kuona upinzani unakufa sasa sijui unaongea kumaanisha nini.
Kama LOWASA atazamisha jahazi ndo furaha kwenu,isitoshe CCM mna waimba mashahiri wengi wazuri kwa kuongea lakini mmeshindwa kuondoa umasikini Tanzania.ni bora kuongozwa na watu wasiojua kuimba mashahiri kama UKAWA kwa vile wana dhamira ya dhati ya kuondoa umaskini.

Umemuonaeeeee!
 
Binadamu tunaishi kwa kutegemeana na hakuna mkamilifu,Lowassa amekuja kufanya kile ambacho Slaa asingeweza kukifanya kutokana na udhaifu alionao katika eneo hilo,Slaa nae ana takiwa aungane na Lowassa kufanya katika eneo ambalo Lowassa haliwezi kutokana na udhaifu wake,wote kwa pamoja watajikuta wamefikia lengo walilokuwa wamelikusudia.
 
Bw kasinge umenena ndugu, Slaa si mpenda Raisi na hana ulaghai, na zaidi ya hayo hali matapishi yake hata njaa ya aina yoyote ile. Aluta Continua

Nendeni kwenu Lumumba mkamalize mtifuano wa rushwa kwenye kura za maoni badala ya kuifanyia promo cdm,makomeo anadoda
 
Naongea kwa niaba ya mamia ya wafuasi wa UKAWA ambao tumekuwa tunafuatilia uwezo wa kisiasa wa Lowassa mgomea urais kupitia UKAWA.

Tumejiridhisha bila shaka yoyote kuwa uwezo wa kisiasa wa bwana Lowassa ni mdogo mno ukilinganisha na wa Dr. Slaa.

Mtakubaliana nasi kuwa Lowassa;
i: Hana nguvu ya ushawishi (argumentation and convincing power) hata wakati anapozungumza

ii: Uwezo wake wa kijieleza ni mdogo sana (yaani public speeching) na pia hana ufasaha wa maneno.

iii: Hana hoja nzito za kitaifa
ni ukweli usiopingika kwa kukosa sifa hizo tulizozitaja hapo juu, mvoto wa kisiasa wa bwana Lowassa utachuja ndani ya muda mfupi sana; na hivyo kutuzamisha katika nia yetu ya kuwakomboa watanzania.

Tunadhani ni muda muafaka wa kushinikiza uongozi wa UKAWA na hasa CHADEMA kumrudisha dr. Slaa alodhulumiwa nafasi yake apeperushe bendera yetu.

Tunarudia tena kwa Lowassa jahazi linazama!!

We gamba! Leo umeona Dr slaa anafaa!, sasa kwa taarifa yako,lowasa na Dr slaa watawapiga mapigo ya hatari na hamtoboi mwaka huu.
 
Umemaliza mkuu. Tumechoka na wanaoitwa wazungumzaji, wenye ushawishi nk. Sasa ni wakati wa wasiojua kuvutia kwa maneno. Sio ma-handsome tena!! Badiliko lolote no la muhimu sasa. Tumechoka sana na maneno kasi mpya zaidi, nguvu mpya zaidi na ari mpya zaidi. Sijui Kigoma kuwa Dubai na reli ya kati kuwa ya umeme!! Sasa hatutaki kusikia chochote, tunataka matendo!!

Tunadhamira iliyo wazi ya kuuchukia umasikini
 
Hivi Lowassa ameishatoa neno la kutubu...kama lilivyokuwa sharti la Dr Slaa?.
 
Back
Top Bottom