ephen_ JF-Expert Member Joined Oct 28, 2022 Posts 20,734 Reaction score 76,451 Jun 22, 2026 #41 de Gunner said: Stop bullying me, kwa upeo wa mtanzania wa mbagala hakiwezi kuwa ya maana ila kwa ma genius tunaopenda kuchangamsha akili zetu ina maana kubwa sana, sasa siwezi kumruhusu kiumbe kama wewe aniambie tofauti😏 Click to expand... Usinivunje mbavu zangu
de Gunner said: Stop bullying me, kwa upeo wa mtanzania wa mbagala hakiwezi kuwa ya maana ila kwa ma genius tunaopenda kuchangamsha akili zetu ina maana kubwa sana, sasa siwezi kumruhusu kiumbe kama wewe aniambie tofauti😏 Click to expand... Usinivunje mbavu zangu
OTHMAN BEY Member Joined Jun 20, 2026 Posts 74 Reaction score 124 Jun 22, 2026 #42 Dah inasikitisha replies:0
Gunner11 JF-Expert Member Joined Nov 2, 2021 Posts 14,379 Reaction score 27,860 Jun 22, 2026 #43 ephen_ said: Usinivunje mbavu zangu Click to expand... Ngumu kumeza hiyo😏
P PeterwaPerer JF-Expert Member Joined Sep 12, 2024 Posts 292 Reaction score 336 Jun 22, 2026 #44 Ukiwa mtoto ndio itakupa shida Wakongwe hatusumbuki na comments na likes