We learn to be racist but we are born innocent

Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,777
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,777 2,000
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
6,374
Points
2,000
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
6,374 2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,229
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,229 2,000
Ubaguzi una anzia ngazi ya jamii kujiona wao ni bora kwa rangi pesa elimu au maumbile
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,712
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,712 2,000
Wakikua hao kila mmoja ataanza kujiona tofauti na mwenzie. It's human nature.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,712
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,712 2,000
Ubaguzi una anzia ngazi ya jamii kujiona wao ni bora kwa rangi pesa elimu au maumbile
Kuna baadhi ya sifa zinarithishwa kibaiologia.
Unakuta katoto kadogoo ..ila kachoyo kagomvi. Kumbe tabia za wazazi.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
13,107
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
13,107 2,000
Ubaguzi hauwezi isha, labda ingekuwa Mungu ameumba watu bila tumbo.. Think deep utanielewa
 
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
896
Points
1,000
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
896 1,000
Racism means making a certain decision after noticing colour difference. As far as iam concerned kitendo cha kuchukua hiyo video na kujadili pia ni racism, sema inatofautiana kiwango tu.

Racism will only end when the world stops noticing and discussing all matters related to colour differences.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,777
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,777 2,000
Ubaguzi una anzia ngazi ya jamii kujiona wao ni bora kwa rangi pesa elimu au maumbile
Tofauti itakuja hawa watoto watakapoona jamii unawaza ana kwa mtazamo tofauti
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
13,107
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
13,107 2,000
Tofauti itakuja hawa watoto watakapoona jamii unawaza ana kwa mtazamo tofauti
Watoto bado hawajui tumbo ni nn, wakilia wanapata chakula bure, hawajui kitu, ila kadiri anavyokuwa, tumbo linamfundisha ubaguzi ni sehemu ya maisha, na haikwepeki, hata kama ni kwa kiwango kidogo ni ubaguzi tu, ubaguzi lazima aiseee
 

Forum statistics

Threads 1,336,613
Members 512,670
Posts 32,545,274
Top