We learn to be racist but we are born innocent

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,771
2,000
Wakikua hao kila mmoja ataanza kujiona tofauti na mwenzie. It's human nature.
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,771
2,000
Ubaguzi una anzia ngazi ya jamii kujiona wao ni bora kwa rangi pesa elimu au maumbile
Kuna baadhi ya sifa zinarithishwa kibaiologia.
Unakuta katoto kadogoo ..ila kachoyo kagomvi. Kumbe tabia za wazazi.
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,035
2,000
Ubaguzi hauwezi isha, labda ingekuwa Mungu ameumba watu bila tumbo.. Think deep utanielewa
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,035
2,000
Tofauti itakuja hawa watoto watakapoona jamii unawaza ana kwa mtazamo tofauti

Watoto bado hawajui tumbo ni nn, wakilia wanapata chakula bure, hawajui kitu, ila kadiri anavyokuwa, tumbo linamfundisha ubaguzi ni sehemu ya maisha, na haikwepeki, hata kama ni kwa kiwango kidogo ni ubaguzi tu, ubaguzi lazima aiseee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom