hahahahahahaaa,,,,, so mbwa kichaa ndo alikuwa anakushughulikia??... hahahaaa kweli kila mmoja huelekea kwa walio wa kwake...Ndo hivo unitue, janaume gani kila siku huna helaaa!!!, ndo mana nkakataa kuolewa na wewe, we Ni zigo Tu.....
When boys well become a men???
Wavulana wavulana wavulana.............
kama si uongo mtaje jina mbn ye kakuchana live kwa mkwe?Face to face naweza kumwambia ila nikikuona hatazidi kuniaribia siku yangu... Maana nikiokosa kwa makofi basi risasi nitampiga nayo... Naogopa jera
Wavulana wavulana wavulana.............