Wazungu kumbe nao wana michepuko

Sky Eclat una maneno wewe....wanawake kwa kupenda mteremko jamani kuna kesho plz taratibu.

Yaani anawashauri wakafanye ngono ili wapate pesa ndio maana wengine mnapiga hata picha za mgegedo tunaona mjini mipesa mnatesa tu halafu mnakuja kujuta baada ya kuumbuka...hahaaaaa...poor to poor woman.
 
Take my word yule mwanaume ni mstaarabu sana lakini pale either ameumizwa sana na Mange ameamua kama mbwai mbwai au anatafuta mtu angalau na yeye afurahi amechoka maisha ya maigizo.
umeona video ya x ya huyo dada ? inatisha ana papuchi sijui ipoje sijui ndo papuchi za marekani zile?
 
toka lini you tube wanaonesha picha za X kajipange tena chakubimbi halafu uje na data za kweli
 
umeona video ya x ya huyo dada ? inatisha ana papuchi sijui ipoje sijui ndo papuchi za marekani zile?
Kibaya zaidi mume akuache atoke na mtu wala si mzuri ki vile wa kawaida sana. Mdada alijisifu kuwa anampa Lance p...sy akijisikia. Maisha yalikuwa too much in the open.
 
Kibaya zaidi mume akuache atoke na mtu wala si mzuri ki vile wa kawaida sana. Mdada alijisifu kuwa anampa Lance p...sy akijisikia. Maisha yalikuwa too much in the open.
kumbe mzungu muharibifu jamani
si angetafuta mzungu mwingine?
 
yaani mzungu sijamuelewa kabisa umeona video ya mke mpya?
Sijaiona mwaya. Ila mzungu kanishangaza, angekuwa mwanaume wa Kiafrika ndo kafanya hivyo mbona angekoma; angeambiwa tabia za kitandale, mswahili blah blah blah. Sasa mzungu ni wa uswazi au mwafrika? Kweli tabia haina rangi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…