Link zinanshinda mkuu, hazifikiki,Kaka hiyo kitu marekani ipo tu sana inaitwa trailer parks ambayo ni rahisi na ndani inawekwa insulation kama mmoja wa jamaa alivyosema hapo angalia mfano huo kwenye link trailer homes parks in USA pictures - Recherche Google:
Halafu sasa ukitaka zile za kishua ambazo ni magari ya kina Winnebago ambayo makazi popote or zinaitwa RV ukiwa unakula raha wakati ukitaka kulala unalala popote hiyo link hapo winnebago pictures - Recherche Google:
Swali la msingi lakini linaonyesha uko mbali na realityKwanini unataka kuishi maisha ya panya wakati we ni binadamu? Acha hizo bhana..
Najaribu kufikiria installation cost. Gharama isijekuwa sawa na kujenga nyumba. Hizo insulator zinapatikana kirahisi?Acha kukariri mkuu. Sio LAZIMA uweke A/C. Wewe itakuwa ulitumia makontena kienyeji kama hayo wanayouzia pombe (Glosari) n.k.
Kuna kitu kinaitwa "Insulation" sijui kama umeshakisikia kwenye masuala ya ujenzi!?
Insulation hupunguza kwa kiwango kikubwa suala la joto katika Container kama sio kumaliza kabisa.
Gharama ya insulation ni rahisi kuliko unavyodhani mkuu. Zinapatikana katika maduka ya ujenzi makubwa kama Nabaki Afrika n.k.Najaribu kufikiria installation cost. Gharama isijekuwa sawa na kujenga nyumba. Hizo insulator zinapatikana kirahisi?