wazo la biashara


N

Nyukibaby

Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
81
Likes
0
Points
0
N

Nyukibaby

Member
Joined Jun 16, 2012
81 0 0
hi!guyz huxuxan wanaofanya kazi za kujiajili jaman ndugu zangu,watanzania wenzangu,wanajf wenzangu, mxaada nina mil.2 jaman natakakufanyabiaxhara je ni biaxhara gan naweza fanya! Pls jaman naitaji mxaada wenu!tnx
 
missa

missa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
363
Likes
10
Points
0
Age
33
missa

missa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
363 10 0
1)Nakushauri kama una sehemu ya kufugia jaribu kuku wa nyama unaweza pata vifaranga wengi tu na ukabakiwa na pesa ya chakula,ukijituma itakufikisha pointi fulani ila zingatia chanjo ili isije ikala kwako.mi nilifanya na bado naendelea imenifikisha somewhere sasa nawaza kutafuta na biashara mbadala ili kuongeza kipato mana unemployment kwa sasa imekuwa ni janga la dunia.

Otherwise,nakupongeza na pia kama utapata wazo lingine zuri kuliko hili jaribu kupima mwenyewe kipi utakiweza kutokana na opportunity ulizonazo.

mwisho nakutahadharisha kuwa hakuna pesa ndogo hivyo usikubali mtu akuvunje moyo mana kila mtu ana maisha yake na tafsiri yake ya maisha. "some of the people have born only to criticise"
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
cheki opportunity zilizopo katika eneo unaloishi then decide
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
476
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 476 80
hi!guyz huxuxan wanaofanya kazi za kujiajili jaman ndugu zangu,watanzania wenzangu,wanajf wenzangu, mxaada nina mil.2 jaman natakakufanyabiaxhara je ni biaxhara gan naweza fanya! Pls jaman naitaji mxaada wenu!tnx
ila ndugu yangu,nakushauri uwe serious na uandishi...
Unaweza ukakosa msaada wa ushauri kwa namna unavyoandika...
Tumia lugha nzuri,hizo x badala ya s zitakufanya uonekane haupo serious na wazo lako.
Ni ushauri tu,ila nakutakia mafanikio mema.
 
N

Nyukibaby

Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
81
Likes
0
Points
0
N

Nyukibaby

Member
Joined Jun 16, 2012
81 0 0
ila ndugu yangu,nakushauri uwe serious na uandishi...
Unaweza ukakosa msaada wa ushauri kwa namna unavyoandika...
Tumia lugha nzuri,hizo x badala ya s zitakufanya uonekane haupo serious na wazo lako.
Ni ushauri tu,ila nakutakia mafanikio mema.
Asante ndugu!
 
N

Nyukibaby

Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
81
Likes
0
Points
0
N

Nyukibaby

Member
Joined Jun 16, 2012
81 0 0
1)Nakushauri kama una sehemu ya kufugia jaribu kuku wa nyama unaweza pata vifaranga wengi tu na ukabakiwa na pesa ya chakula,ukijituma itakufikisha pointi fulani ila zingatia chanjo ili isije ikala kwako.mi nilifanya na bado naendelea imenifikisha somewhere sasa nawaza kutafuta na biashara mbadala ili kuongeza kipato mana unemployment kwa sasa imekuwa ni janga la dunia.

Otherwise,nakupongeza na pia kama utapata wazo lingine zuri kuliko hili jaribu kupima mwenyewe kipi utakiweza kutokana na opportunity ulizonazo.

mwisho nakutahadharisha kuwa hakuna pesa ndogo hivyo usikubali mtu akuvunje moyo mana kila mtu ana maisha yake na tafsiri yake ya maisha. "some of the people have born only to criticise"
Asante ndugu yangu kwa ushauri wako nimeupenda lkn tatizo hapa town nimepanga,! So kufuga kuku siitakuwa kazi kubwa..!
 
missa

missa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
363
Likes
10
Points
0
Age
33
missa

missa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
363 10 0
Asante ndugu yangu kwa ushauri wako nimeupenda lkn tatizo hapa town nimepanga,! So kufuga kuku siitakuwa kazi kubwa..!
kama uko town jaribu hata m-pesa/ tigo- pesa inalipa kama utapata location nzuri.
 
PSPA Pure'12 udsm

PSPA Pure'12 udsm

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
765
Likes
123
Points
60
PSPA Pure'12 udsm

PSPA Pure'12 udsm

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
765 123 60
kaka njoo huku lringa tufanye biashara ya kusafirisha mbao, kama ukiwa serious ndani ya mwaka unaweza kutengeneza hela nyingi sana. tuwasiliane kwa 0718 257680 kwa maelezo zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878