Mheshimiwa Sipika hawa madaktari watu wabaya sana nadhani ni wanachama wa kama si Chadema,ni Alhshababu au Uhamsho naona serikali yetu sikivu ikawatimue wote Liwalo na Liwe
Mheshimiwa Sipika baada ya kutoa shukrani zangu sasa natoa kero ya jimboni kwangu, Jimboni kwangu igunga hatuna hata Dispensary moja , Daktari ndio kabisa sijui kwa nini hatuletewi , kwa hiyo naomba Waziri Mkuu atuletee angalau jamani kadaktari kamoja maana watu wanakufa kwa kukosa tiba , hata wakienda kwa Babu Loliondo msongamano ni Kilomita 10
Mhesimiwa Mama Sipika naunga hoja kwa pasenti 500
Amina