Waziri wa elimu njoo uthibitishie watanzania hili

Waziri wa elimu njoo uthibitishie watanzania hili

mapambanodaima

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Posts
108
Reaction score
15
Walimu wanafunzi wa ngazi ya cheti na stashahada mpaka hivi sasa hawajaenda kufanya mafunzo kwa vitendo( BTP). Pamoja na kuwa siku zao za kuhitimu mafunzo hayo zimekaribia kabisa maana wanaanza mitihani tarehe 5 ya mwezi wa 5. Je watafanya BTP kwa muda gani na je wasipofanya wataptaje vyeti wakati alama za mfunzo hayo hazitakuwepo pia kwann isiwekwe wazi ili watambue maana sasa hivi wameathirika kisaikolojia darasan wapo wapo tu. Je ni idara gani ambayo inaendesha mafuzo ya taaluma ikakosa kuwa na mafunzo ya vitendo. Tanzania ni bora elimu au elimu bora
 
Back
Top Bottom