Waziri wa elimu mbona hatangazi matokeo std vii ?


R

RUKAKA

Senior Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
100
Points
195
R

RUKAKA

Senior Member
Joined Apr 17, 2011
100 195
Ninahamu sana kutaka kujua matoke ya DRS la VII yamekaaje mwaka huu kulingana na mazingira ya mwaka huu wakati mitihani ilikuwa imetanguliwa na mambo kadhaa hasa kubwa ni lile la mgomo wa walimu kutokana na kulipwa maslahi DUNI hali iliyopelekea mgomo ambao ulitikisa na serikali kuupuuza hatimae walimu kurejea madarasani hiku wakiapa kutoka sare ya bila bila mwaka huu je wametekeleza au bado. Tulishuhudia sms zilizokuwa zikisambazwa kwa walimu kuwa Tangu sasa ni Kufundisha kadri unavyolipwa. Lipwa kidogo fundisha kidogo Je, wamefaulu au la!
 
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
672
Points
195
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
672 195
Walisema wanashade ili wawahi kusahihisha
 
M

mapambanodaima

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
108
Points
170
M

mapambanodaima

Senior Member
Joined Oct 22, 2012
108 170
:target:mwaka huu wataisoma tu,lakini kwakuwa ni mabingwa wa kuchakachua hope watapika mataokeo
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Points
1,225
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 1,225
Mbona unaharaka xana mkuu muda c bado kidogo.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Kweli RUKAKA; hata nami natamani matokeo!


Ninahamu sana kutaka kujua matoke ya DRS la VII yamekaaje mwaka huu kulingana na mazingira ya mwaka huu wakati mitihani ilikuwa imetanguliwa na mambo kadhaa hasa kubwa ni lile la mgomo wa walimu kutokana na kulipwa maslahi DUNI hali iliyopelekea mgomo ambao ulitikisa na serikali kuupuuza hatimae walimu kurejea madarasani hiku wakiapa kutoka sare ya bila bila mwaka huu je wametekeleza au bado. Tulishuhudia sms zilizokuwa zikisambazwa kwa walimu kuwa Tangu sasa ni Kufundisha kadri unavyolipwa. Lipwa kidogo fundisha kidogo Je, wamefaulu au la!
 
Last edited by a moderator:
M

Mpamo

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
94
Points
0
M

Mpamo

Member
Joined Dec 8, 2012
94 0
Wakati wa Bunge nilisikia Waziri kivuli wa elimu akimfagilia Kamishna mpya wa Elimu kuwa ni mchapa kazi, wadau niambieni hivi mpaka sasa ameleta impact gani? Wizara ina matatizo lukuki, wasiojua kusoma na kuandika wanazidi kuongezeka na wengine wanafanikiwa kwenda sekondari. Matokeo ya Darasa la saba wameyakalia walisema yatatangazwa Jumatano imepita na wala hakuna kilichoelezwa mpaka sasa.

Wizara ya Elimu mnatupeleka wapi au ninui mlioko hapo wizarani elimu yenu ni feki?

Eeh Mungu inusuru nchi yetu na majanga ya kielimu
 
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
1,520
Points
0
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
1,520 0
waziri wa elim muislam unategemea nini zaidi ya malalamishi ya mfumo kristo na kuonewa?
 
C

changanya

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32
Points
0
Age
34
C

changanya

Member
Joined Oct 17, 2012
32 0
Wakati wa Bunge nilisikia Waziri kivuli wa elimu akimfagilia Kamishna mpya wa Elimu kuwa ni mchapa kazi, wadau niambieni hivi mpaka sasa ameleta impact gani? Wizara ina matatizo lukuki, wasiojua kusoma na kuandika wanazidi kuongezeka na wengine wanafanikiwa kwenda sekondari. Matokeo ya Darasa la saba wameyakalia walisema yatatangazwa Jumatano imepita na wala hakuna kilichoelezwa mpaka sasa.

Wizara ya Elimu mnatupeleka wapi au ninui mlioko hapo wizarani elimu yenu ni feki?

Eeh Mungu inusuru nchi yetu na majanga ya kielimu
Tumechoka Kususubiri matokeo
 
S

Sigwame

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
71
Points
0
Age
31
S

Sigwame

Member
Joined Dec 8, 2012
71 0
Tatizo hata Prof Bhalalusesa amepelekwa pale kuwa Kamishna lakini hamna kitu yule ni janga la taifa. Alikuwa Mkuu wa Shule ya Elimu pale mlimani amekaa miaka sita lakini hakuna cha maana alivhofanya zaidi ya ufisadi mtupu. Alikuwa anachukua hela za TP kwa siku zote ambazo wanafunzi wako field lakini haendi kukagua hata mwanafunzi mmoja. Ma Lecturer wanaokagua wanaambiwa hakuna hela wakati ndogo zilizotolewa na serikali Bhalalusesa anakunja zote. kuna siku walimu walikosa gari la kupeleka mitihani kwa external examiners kwa sababu magari mawili ya elimu yalikuwa yanafanya kazi zake binafsi. Kumbuka magari yaliyopo ni matatu tu.

Wizara ya Elimu oyeeeeeeeeee mmepata Kamishna
 
S

Sigwame

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
71
Points
0
Age
31
S

Sigwame

Member
Joined Dec 8, 2012
71 0
Weweweeee, chakachua nikuchakachue at work ndiyo maana waziri hatangazi matokeo
 
C

changanya

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32
Points
0
Age
34
C

changanya

Member
Joined Oct 17, 2012
32 0
Hivi huyu Kawambwa anataka mpaka watu waingie barabarani ndiyo atangaze matokeo.
JK una kazi maana wateule wako hawakusaidii, hata kutangaza matokeo ni tatizo?????
 
Sanja

Sanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
495
Points
250
Sanja

Sanja

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
495 250
Watoto wa wenyenazo washajua shule ya S.t naniliu ndo ataenda na maandalizi tayali. Tunao subiri matokeo ya S.t KAYUMBA msipate presha madarasa ni mengi hata kama yako kama mabanda ya kuku lakini yatawatosha. Hata mtoto akipata 30/150 ataenda sekondari. Tuendeleze kula bata wazazi wenzagu serikali inatujali sana, msiwe na viwanda uongo.
 
M

Mpamo

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
94
Points
0
M

Mpamo

Member
Joined Dec 8, 2012
94 0
Ni kweli si vema kuhusisha udini na uzembe wa kuchelewesha matokeo. Hata kama Waziri ni muislamu lakini wasaidizi wake ni wakristo, kama vile Kamaishana wa Elimqu, Mkurugenzi wa sekondari n.k. Kwa hiyo suala la Wizara kukaa na matokeo ni uzembe tu na kashfa kwa watendaji wote wa wizara ambao hawajali kabisa watoto wa maskini kwani watoto wa wenye vipato wameshajua shule watakazoenda watoto wao na hata tarehe ya kufungua shule.

Wizara ya elimu inapaswa kufumuliwa na kusukwa upya kwa sababu imejaza wachumia tumboni tu wasijali maslahi ya taifa. Tuliambia mwaka huu watoto watasiliba ili usahihishaji uenda faster, sasa matokeo yake ni kuwa matokeo yamechelew zaidi kuliko hata mwaka jana. nasikitisha sana.
 
P

PUNJE

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2008
Messages
350
Points
225
P

PUNJE

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2008
350 225
..vumilia huenda th 21 au kabla kidogo. lakini haipiti x-mas hawajatangaza. Watoto wamefeli sana hadi shule zingine zilikuwa zinapata wanafunzi tisa tu badala ya 100 wanaotakiwa/ Hivyo wameshusha pass mark ili kupata idadi inayotakiwa!!! WAHUSIKA WAMERUDISHWA TENA KAZINI NA WAMEPEWA SIO ZAIDI YA SIKU TATU KUKAMILISHA ZOEZI HILO....
 

Forum statistics

Threads 1,285,680
Members 494,726
Posts 30,870,097
Top