Waziri wa AFYA Malaysia na DVD ya NGONO


C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Nilikuwa nasikiliza BBC swahili wakamgusia aliekuwa wazir wa AFYA wa Malaysia kujiuzulu na kukiri kwake Uzinifu.

http://www.iht.com/articles/ap/2008/01/03/asia/AS-GEN-Malaysia-Ministers-Scandal.php

nafikiri ukigoogle unaweza pata news zaid. Mjadala huu naomba tuujadili kwanini VIONGOzi WETU WA TZ hao hawataki kujiuzulu hata wakiona wamechemsha kukubwa. Pia KESI ya UZINIFU ni kesi mbaya ambayo wenzetu wanaonesha ujasiri wa KUKIRI na kuachia MADARAKA...
 
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
243
Likes
12
Points
35
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2007
243 12 35
wenzetu wana culture ya accountability ila hapa Africa that will really take a long time unless a revolution takes place.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Kwetu ni hiyo kitu 'bonus' ya uheshimiwa!
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Jamani hivi vichwa vya habari mjaribu kuviweka sawa.Maana mimi nilikuwa nishaanza kufikiri Profesa Mwakyusa toba yarabi wamekuzulia nini mzee wa watu, maana nikimfikiria mzee yule integrity yake na DVD ya ngono tofauti.

Kwenye issue ya accountability, rais Karume (mtoto)alisema best alipoulizwa kuhusu kuwajibishwa kwa waziri wake mmoja.Alisema bluntly kwamba waziri hawezi kujiuzulu kwa sababu hatuna utamaduni wa kujiuzulu, mind you, hakumtetea waziri kwamba hajafanya kosa au uchunguzi unaendelea, alisema simply and clearly, hatuna utamaduni wa kujiuzulu, with a straight face and no shame!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Jamani hivi vichwa vya habari mjaribu kuviweka sawa.Maana mimi nilikuwa nishaanza kufikiri Profesa Mwakyusa toba yarabi wamekuzulia nini mzee wa watu, maana nikimfikiria mzee yule integrity yake na DVD ya ngono tofauti.

Kwenye issue ya accountability, rais Karume (mtoto)alisema best alipoulizwa kuhusu kuwajibishwa kwa waziri wake mmoja.Alisema bluntly kwamba waziri hawezi kujiuzulu kwa sababu hatuna utamaduni wa kujiuzulu, mind you, hakumtetea waziri kwamba hajafanya kosa au uchunguzi unaendelea, alisema simply and clearly, hatuna utamaduni wa kujiuzulu, with a straight face and no shame!



Ni Dr Chua Soi Lek

Huyu ndiye Waziri aliyejiuzulu Malaysia (Trully Asia)
Nakumbuka Dito alipowahi kuielezea jamii kwamba amefanya ngono na mke wa mtu kwasababu yule mwanamke alijirahisi mwenyewe, hii ndiyo maana halisi ya kutokuwa na hali ya uwajibikaji, hebu fikiria hadi kiongozi anatamba katika vyombo vya habari juu ya ufuska alioufanya bila kuchukuliwa hatua. Hakuna uwajibikaji Tanzania

KATIKA MAELEZO YAKE WAKATI WA KUTANGAZA KUJIUZULU Dr Chua anasema

Apology http://news.bbc.co.uk/1/hi/world/asia-pacific/7167002.stm

According to Malaysia's Star newspaper, the DVDs are believed to be CCTV recordings made in a hotel suite. The hotel and the date are unknown.

Copies were reportedly left at various locations in Mr Chua's home state of Johor, on Saturday, "for people to pick up".

Mr Chua made his admission on Tuesday, hours after the Star reported that the DVDs were being widely distributed.

"I am the man in the tape," Mr Chua, 60, told reporters. "The girl is a personal friend."

"I would like to emphasise I did not make the tape myself," he added.

"Who [did] this is not important. What is most important is that my family, wife and children have accepted my apology."

As health minister, Mr Chua has advocated giving out free condoms to reduce the spread of HIV, in the face of religious opposition.

 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Hata kama uchunguzi umefanyika na mambo yako black and white ametenda uhalifu hakuna anayejiuzulu wala hata kuona haya.

Tunayo njia ndefu ya kwenda kabla watu hawajagundua pia wao wanafanyaga uhalifu au hata dhamira yao iwasute kabla hawajatenda hayo maovu
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
hivi bongo ukijiuzulu,utafanya nini,kama yangekuwepo basi viongozi wengi wagejuzulu au kuomba kusitaafu kwa hiyari yao wenyewe.hivi kuna mtu anajua umri wa mramba,kingunge,chenge,na vizee vingine
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,603
Likes
117,723
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,603 117,723 280
hivi bongo ukijiuzulu,utafanya nini,kama yangekuwepo basi viongozi wengi wagejuzulu au kuomba kusitaafu kwa hiyari yao wenyewe.hivi kuna mtu anajua umri wa mramba,kingunge,chenge,na vizee vingine
Tatizo la kujua kiongozi akijiuzulu Tanzania atafanya nini, hilo ni tatizo lake, siyo tatizo la Watanzania. Kama ameboronga kwa kukiuka maadili ya uongozi basi ni lazima ajiuzulu au afukuzwe kazi.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,887
Likes
12,857
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,887 12,857 280
Nilikuwa nasikiliza BBC swahili wakamgusia aliekuwa wazir wa AFYA wa Malaysia kujiuzulu na kukiri kwake Uzinifu.

Breaking News, World News & Multimedia

nafikiri ukigoogle unaweza pata news zaid. Mjadala huu naomba tuujadili kwanini VIONGOzi WETU WA TZ hao hawataki kujiuzulu hata wakiona wamechemsha kukubwa. Pia KESI ya UZINIFU ni kesi mbaya ambayo wenzetu wanaonesha ujasiri wa KUKIRI na kuachia MADARAKA...
 

Forum statistics

Threads 1,238,396
Members 475,954
Posts 29,319,208