Waziri Nape tusaidie, kampuni za simu (hasa Halotel) zimezidi kutuibia

Waziri Nape tusaidie, kampuni za simu (hasa Halotel) zimezidi kutuibia

Lanlady

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2019
Posts
1,916
Reaction score
6,526
Hebu fikiria mtu unaongeza salio unakatwa sh 100 au zaidi, ambayo kiuhalisia hakuna huduma uliyojiunga.

Mbaya zaidi ukipiga simu ya huduma kwa wateja haipokelewi na endapo ikipokelewa unaambiwa kuna huduma umejiunga.

Ni huduma gani hizi ambazo mtu anajiunga bila kujua?
Na wala hajawahi hata kujiunga!

Na maelezo ya kujitoa, unapewa namba amabayo nayo unakatwa zaidi ya sh 100.

Wakifanya hivi kwa wateja elfu 10 kwa siku si tayari wana hela ya chai? Huu ni wizi!

Baadhi ya wateja tuna hali mbaya kiuchumi, hiyo sh 100 ni kubwa sana.

Tafadhali, tunaomba mitandao ya simu, hasa HALOTEL, waache wizi!
 
Watasema ni vile Watanzania tungali washamba kwenye mambo ya teknolojia
 
Hebu fikiria mtu unaongeza salio unakatwa sh 100 au zaidi, ambayo kiuhalisia hakuna huduma uliyojiunga.

Mbaya zaidi ukipiga simu ya huduma kwa wateja haipokelewi na endapo ikipokelewa unaambiwa kuna huduma umejiunga.

Ni huduma gani hizi ambazo mtu anajiunga bila kujua?
Na wala hajawahi hata kujiunga!

Na maelezo ya kujitoa, unapewa namba amabayo nayo unakatwa zaidi ya sh 100.

Wakifanya hivi kwa wateja elfu 10 kwa siku si tayari wana hela ya chai? Huu ni wizi!

Baadhi ya wateja tuna hali mbaya kiuchumi, hiyo sh 100 ni kubwa sana.

Tafadhali, tunaomba mitandao ya simu, hasa HALOTEL, waache wizi!
Profesa Ndumilakuwili Nape akusaidie!!!
Kila la kheri!
 
Hebu fikiria mtu unaongeza salio unakatwa sh 100 au zaidi, ambayo kiuhalisia hakuna huduma uliyojiunga.

Mbaya zaidi ukipiga simu ya huduma kwa wateja haipokelewi na endapo ikipokelewa unaambiwa kuna huduma umejiunga.

Ni huduma gani hizi ambazo mtu anajiunga bila kujua?
Na wala hajawahi hata kujiunga!

Na maelezo ya kujitoa, unapewa namba amabayo nayo unakatwa zaidi ya sh 100.

Wakifanya hivi kwa wateja elfu 10 kwa siku si tayari wana hela ya chai? Huu ni wizi!

Baadhi ya wateja tuna hali mbaya kiuchumi, hiyo sh 100 ni kubwa sana.

Tafadhali, tunaomba mitandao ya simu, hasa HALOTEL, waache wizi!
mitandao yote ni wezi wa hivyo
 
Hebu fikiria mtu unaongeza salio unakatwa sh 100 au zaidi, ambayo kiuhalisia hakuna huduma uliyojiunga.

Mbaya zaidi ukipiga simu ya huduma kwa wateja haipokelewi na endapo ikipokelewa unaambiwa kuna huduma umejiunga.

Ni huduma gani hizi ambazo mtu anajiunga bila kujua?
Na wala hajawahi hata kujiunga!

Na maelezo ya kujitoa, unapewa namba amabayo nayo unakatwa zaidi ya sh 100.

Wakifanya hivi kwa wateja elfu 10 kwa siku si tayari wana hela ya chai? Huu ni wizi!

Baadhi ya wateja tuna hali mbaya kiuchumi, hiyo sh 100 ni kubwa sana.

Tafadhali, tunaomba mitandao ya simu, hasa HALOTEL, waache wizi!

Wakifanya hivyo kwa watu milioni moja, wanapata milioni 100 ya chapchap.

Wakifanya hivyo mara mbili, Tatu kwa wiki, kwa mwezi few bilioni. Easy money.
 
Profesa Ndumilakuwili Nape akusaidie!!!
Kila la kheri!
Huenda sauti zikiwa nyingi maskioni mwake, anaweza kusikia na kubadili mtazamo wake.
Tusikate tamaa.
 
SIKU HIZI WAMEPATA SEHEMU YA KUTUPIGA HELA ZETU, SIKU TUKIGOMA WATAITA MAJI MMA
 
Mitandao mingi ni shida watu wanavumilia tu.chamsingi nikupunguza matumizi.Kifurushi kikiisha unacheza na watoto hata siku mbili ndo unajiunga tena.Mimi siku hizi nashare kifurushi na familia badala ya kila mtu kununua kifurushi chake.Na inanisaidia sana.Ila hili lakukata salio kinyemela linauzi sana.
 
Ok, Basi acha kutumia simu kabisa! Kumbe mitandao yote haina afadhali dada
Tatizo likijitokeza watu wakalizungumza ni hili wahusika wajirekebishe kwasababu hayo ni mambo ya makusudi.na ufumbuzi sio kuacha kutumia simu bali kutafuta ufumbuzi.
 
Back
Top Bottom