Waziri Mwigulu Nchemba Alipomtembelea Msemaji wa Simba

Kichuya

Member
Jul 9, 2016
55
125
upload_2016-7-17_9-28-27.png

TASWIRA NNE, WAZIRI MWIGULU NCHEMBA ALIVYOFIKA NYUMBANI KWA MANARA KUMJULIA HALI


MANENO YA HAJI MANARA, MSEMAJI WA SIMBA AMBAYE JICHO LAKE MOJA LIMEPATA TATIZO LA KUTOONA
Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Mh Mwigulu Lameck Nchemba leo jioni alifika kunijulia hali na kuniahidi Serikali inaangalia namna ya kunisaidia zaid katika tiba yangu.
Naishukuru sana serikali yangu ya CCM.

Manara anatarajia kuondoka nchini kesho kwenda nchini India kwa ajili ya matibabu ya macho yake yote mawili. Moja likiwa halioni kabisa na jingine linaona kwa kiasi kidogo kabisa.


TASWIRA NNE, WAZIRI MWIGULU NCHEMBA ALIVYOFIKA NYUMBANI KWA MANARA KUMJULIA HALI - SALEH JEMBE
 

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,694
2,000
Naishukuru sana serikali yangu ya CCM(nakishukuru sana chama changu cha CCM) ok poa get well soon manara.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,590
2,000
Safi sana kiongozi, umefanya jambo la maana sana kumtembelea manara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom