Waziri mwanry na ahadi za rais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mwanry na ahadi za rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jul 18, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Leo bungeni katika kipindi cha maswali na majibu mh. Mwandry alikiri mbele ya bunge kuwa ahadi za Rais hazitekelezeki. Zimejaa lukuki. Hii kali.
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    ...bora kajisemea ukweli...kumbe Vasco da Gama II alikuwa anakurupuka kutoa ahadi hewa
     
Loading...