Nichumu Nibebike
JF-Expert Member
- Aug 28, 2016
- 8,658
- 15,814
Na ni mrefu kweli kweli kama bamia ya punda!Tumekwishaambiwa kuwa ule mhimili mmoja ni mrefu zaidi ya mingine
Na ni mrefu kweli kweli kama bamia ya punda!Tumekwishaambiwa kuwa ule mhimili mmoja ni mrefu zaidi ya mingine
Bahati mbaya sana wengi hawajui siasa za Pakistan na hoja si muhimili wa tatu kufanya kazi hoja hapa ni kuwa mahakama kuu ya pakstani ipo chini ya jeshi na jeshi la pakistan ndilo linanguvu kuliko serikali ni kama ilivyo kwa nchi ya Misri nguvu ya jeshi ni karibu 80% ya total power ktk nchi na jeshi la pakistan halipo tayali kuona raia anatawala au akipishana na jeshi akiendelea kuwa madarakani
Mpaka sasa hv pakistan kumeshapita mawaziri wakuu 18 na hakuna waziri mkuu hata mmoja aliyemaliza muda wake na huyu ndio angeweka record ya kumaliza muda wake madarakani lakini haikutokea hvyo kwani uchaguz ni mwaka kesho tu
Hali hii inapaswa kuwa katika katiba ya Tanzania na nchi nyingine za kiafrika vinginevyo demokrasia ya kweli na maendeleo itakuwa ni ndoto.
Kwa mtazamo wako inaweza kuwa sawa. Umetumia vyema uhuru wa kujieleza na kutoa maoni.siku njema.Dunia nzima hakuna sehemu yenye demokrasia........
Kwa mtazamo wako inaweza kuwa sawa. Umetumia vyema uhuru wa kujieleza na kutoa maoni.siku njema.