kawaida anae 'propose' ni mwanaume na anaekubali au kukataa ndo mwanamuke, yeye ameulizwa na lijamaa anang'atang'ata vidole huku anakubali 'yes'. Hata kama ni waziri mkuu heshima hamna kama kila mwananchi anajua analiwa kiboga...
Wazungu wapo wazi hawafichi sio kama nyie mnafichaaa akin mnaboana kuliko hata wazungu. yaani tena nyie wabongo ndo hatari zaidi maana ni wachafu ukiingia huku unaibuka na harufu kali sana kiasi kwamba unajuta kwa nini ulizama huko SAUDIA
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.