Waziri Mkuu ameni-block muda mfupi baada ya kunitumia ujumbe

Waziri Mkuu ameni-block muda mfupi baada ya kunitumia ujumbe

Mbombo Nunu

Member
Joined
Feb 10, 2018
Posts
92
Reaction score
124
Kwanini wanapenda kutoa Amri lakini hawapendi Feedbacks?
IMG_20190529_134841_083.JPG
 
Mamkate na nasikonsi yatafungiwa wapi sasa...
 
hizo msg hazikwenda kwa waziri mkuu, haukuwa na salio, usidanganye
 
Huyo ni yeye personally, au ofisi yake!?

Mimi naona ni ofisi ya PM na sio PM mwenyewe
 
😂😂😂😂 Tunacheka tu..lakini hii ni dalili mbaya sna kM Taifa..hahha.4:1..na vile ajira hakuna basi watu wanazidi kupinda tu..hahaa nimejikuta nacheka tu
 
OTE="Chapa Nalo Jr, post: 31637613, member: 33042"]
Huyo ni yeye personally, au ofisi yake!?

Mimi naona ni ofisi ya PM na sio PM mwenyewe
[/QUOTE]
Kwani pale imeandikwa ofisi ya Waziri Mkuu au Waziri Mkuu?
 
Back
Top Bottom