Waziri Lukuvi, punguza mwendo na uwe makini

Waziri Lukuvi, punguza mwendo na uwe makini

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Tangu aukwae Uwaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,Waziri William Vangimembe Lukuvi amekuja na mpya.Amekuwa akisafiri mikoani kwa nia ya kutatua migogoro mbalimbali ya ardhi iwahusuyo wananchi. Amekuwa akifanya mikutano ya ana kwa ana na wananchi;kuwasikiliza kero zao na kuzitolea majibu. Ni nia njema. Lakini,Waziri Lukuvi upunguze mwendo na kuwa makini.

Migogoro ya ardhi kati ya mtu na mtu humalizwa kimahakama. Si kiserikali. Kuna Mabaraza ya Ardhi na Nyumba, Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi na Mahakama ya Rufani kama vyombo vya kuitatua migogoro ya ardhi. Humo wananchi huwasilisha migogoro yao, kusikilizwa na kuamuliwa.

Wakati Waziri Lukuvi atakapokuwa anadeal na migogoro ya ardhi huko anakozunguka,azingatie na kujua uwepo wa mahakama za ardhi. Apate muda kufanya tafiti za kama mgogoro unaowasilishwa kwake umeshawasilishwa mahakamani au la. Kinyume na hapo,anaweza kuamua jambo lililokwishaamuliwa kimahakama. Utakuwa utata usio na utatuzi. Serikali si chombo cha kutoa haki kikatiba. Chombo husika ni mahakama.

Taratibu ndiyo mwendo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Aione: Paul Makonda
 
Last edited by a moderator:
Mzee NIKUVUTE VUTA Nitapendelea nikuite hivyo mimi Huko Lumumba hakuna msafi wote wanachiza ile michezo yawale wanyama
 
Lukuvi ameonyesha jitihada kubwa kusaidia wanyonge kupata haki yao. Hongera sana Lukuvi endelea kupiga kazi hata ukifanya vema kuna watu watatokea tu kupinga. Sikuona jitihada zozote za uliyempokea zaidi ya kuongeza migogoro ya ardhi.
 
Tangu aukwae Uwaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,Waziri William Vangimembe Lukuvi amekuja na mpya.Amekuwa akisafiri mikoani kwa nia ya kutatua migogoro mbalimbali ya ardhi iwahusuyo wananchi. Amekuwa akifanya mikutano ya ana kwa ana na wananchi;kuwasikiliza kero zao na kuzitolea majibu. Ni nia njema. Lakini,Waziri Lukuvi upunguze mwendo na kuwa makini.

Migogoro ya ardhi kati ya mtu na mtu humalizwa kimahakama. Si kiserikali. Kuna Mabaraza ya Ardhi na Nyumba, Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi na Mahakama ya Rufani kama vyombo vya kuitatua migogoro ya ardhi. Humo wananchi huwasilisha migogoro yao, kusikilizwa na kuamuliwa.

Wakati Waziri Lukuvi atakapokuwa anadeal na migogoro ya ardhi huko anakozunguka,azingatie na kujua uwepo wa mahakama za ardhi. Apate muda kufanya tafiti za kama mgogoro unaowasilishwa kwake umeshawasilishwa mahakamani au la. Kinyume na hapo,anaweza kuamua jambo lililokwishaamuliwa kimahakama. Utakuwa utata usio na utatuzi. Serikali si chombo cha kutoa haki kikatiba. Chombo husika ni mahakama.

Taratibu ndiyo mwendo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Aione: Paul Makonda

Waziri ana washauri wamebobea katika masuala ya ardhi.kuamuru mtu aliedhulumiwa kiwanja arudishiwe nako kunahitaji mahakama?
 
Last edited by a moderator:
Tangu aukwae Uwaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,Waziri William Vangimembe Lukuvi amekuja na mpya.Amekuwa akisafiri mikoani kwa nia ya kutatua migogoro mbalimbali ya ardhi iwahusuyo wananchi. Amekuwa akifanya mikutano ya ana kwa ana na wananchi;kuwasikiliza kero zao na kuzitolea majibu. Ni nia njema. Lakini,Waziri Lukuvi upunguze mwendo na kuwa makini.

Migogoro ya ardhi kati ya mtu na mtu humalizwa kimahakama. Si kiserikali. Kuna Mabaraza ya Ardhi na Nyumba, Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi na Mahakama ya Rufani kama vyombo vya kuitatua migogoro ya ardhi. Humo wananchi huwasilisha migogoro yao, kusikilizwa na kuamuliwa.

Wakati Waziri Lukuvi atakapokuwa anadeal na migogoro ya ardhi huko anakozunguka,azingatie na kujua uwepo wa mahakama za ardhi. Apate muda kufanya tafiti za kama mgogoro unaowasilishwa kwake umeshawasilishwa mahakamani au la. Kinyume na hapo,anaweza kuamua jambo lililokwishaamuliwa kimahakama. Utakuwa utata usio na utatuzi. Serikali si chombo cha kutoa haki kikatiba. Chombo husika ni mahakama.

Taratibu ndiyo mwendo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Aione: Paul Makonda

Kumbe mnafahamu kuwa mahakama ni chombo husika cha kutoa haki,wapigieni kelele wanaokataza watu kupeleka kesi mahakamani


Kumbe unafahamu kuwa
 
Last edited by a moderator:
Tangu aukwae Uwaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,Waziri William Vangimembe Lukuvi amekuja na mpya.Amekuwa akisafiri mikoani kwa nia ya kutatua migogoro mbalimbali ya ardhi iwahusuyo wananchi. Amekuwa akifanya mikutano ya ana kwa ana na wananchi;kuwasikiliza kero zao na kuzitolea majibu. Ni nia njema. Lakini,Waziri Lukuvi upunguze mwendo na kuwa makini.

Migogoro ya ardhi kati ya mtu na mtu humalizwa kimahakama. Si kiserikali. Kuna Mabaraza ya Ardhi na Nyumba, Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi na Mahakama ya Rufani kama vyombo vya kuitatua migogoro ya ardhi. Humo wananchi huwasilisha migogoro yao, kusikilizwa na kuamuliwa.

Wakati Waziri Lukuvi atakapokuwa anadeal na migogoro ya ardhi huko anakozunguka,azingatie na kujua uwepo wa mahakama za ardhi. Apate muda kufanya tafiti za kama mgogoro unaowasilishwa kwake umeshawasilishwa mahakamani au la. Kinyume na hapo,anaweza kuamua jambo lililokwishaamuliwa kimahakama. Utakuwa utata usio na utatuzi. Serikali si chombo cha kutoa haki kikatiba. Chombo husika ni mahakama.

Taratibu ndiyo mwendo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Aione: Paul Makonda

Mzee tupa tupa unatungiwa sheria bungeni, itabidi uanze kutumia jina lako halisi hahaha
 
Tangu aukwae Uwaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,Waziri William Vangimembe Lukuvi amekuja na mpya.Amekuwa akisafiri mikoani kwa nia ya kutatua migogoro mbalimbali ya ardhi iwahusuyo wananchi. Amekuwa akifanya mikutano ya ana kwa ana na wananchi;kuwasikiliza kero zao na kuzitolea majibu. Ni nia njema. Lakini,Waziri Lukuvi upunguze mwendo na kuwa makini.

Migogoro ya ardhi kati ya mtu na mtu humalizwa kimahakama. Si kiserikali. Kuna Mabaraza ya Ardhi na Nyumba, Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi na Mahakama ya Rufani kama vyombo vya kuitatua migogoro ya ardhi. Humo wananchi huwasilisha migogoro yao, kusikilizwa na kuamuliwa.

Wakati Waziri Lukuvi atakapokuwa anadeal na migogoro ya ardhi huko anakozunguka,azingatie na kujua uwepo wa mahakama za ardhi. Apate muda kufanya tafiti za kama mgogoro unaowasilishwa kwake umeshawasilishwa mahakamani au la. Kinyume na hapo,anaweza kuamua jambo lililokwishaamuliwa kimahakama. Utakuwa utata usio na utatuzi. Serikali si chombo cha kutoa haki kikatiba. Chombo husika ni mahakama.

Taratibu ndiyo mwendo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Aione: Paul Makonda

Hahaaaa nimependa hiyo aione Paulo Makondeko
 
Last edited by a moderator:
Tangu aukwae Uwaziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi,Waziri William Vangimembe Lukuvi amekuja na mpya.Amekuwa akisafiri mikoani kwa nia ya kutatua migogoro mbalimbali ya ardhi iwahusuyo wananchi. Amekuwa akifanya mikutano ya ana kwa ana na wananchi;kuwasikiliza kero zao na kuzitolea majibu. Ni nia njema. Lakini,Waziri Lukuvi upunguze mwendo na kuwa makini.

Migogoro ya ardhi kati ya mtu na mtu humalizwa kimahakama. Si kiserikali. Kuna Mabaraza ya Ardhi na Nyumba, Mahakama Kuu Kitengo cha Ardhi na Mahakama ya Rufani kama vyombo vya kuitatua migogoro ya ardhi. Humo wananchi huwasilisha migogoro yao, kusikilizwa na kuamuliwa.

Wakati Waziri Lukuvi atakapokuwa anadeal na migogoro ya ardhi huko anakozunguka,azingatie na kujua uwepo wa mahakama za ardhi. Apate muda kufanya tafiti za kama mgogoro unaowasilishwa kwake umeshawasilishwa mahakamani au la. Kinyume na hapo,anaweza kuamua jambo lililokwishaamuliwa kimahakama. Utakuwa utata usio na utatuzi. Serikali si chombo cha kutoa haki kikatiba. Chombo husika ni mahakama.

Taratibu ndiyo mwendo!

Mzee Tupatupa wa Lumumba, Dar es Salaam

Aione: Paul Makonda

Mkuu na wewe ni mqajiriwa kwenye hivyo vyombo ulivyo vitaja hapo juu! Mmmh watanzania bhana!
 
Last edited by a moderator:
Mwacheni Waziri Lukuvi afanye kazi yake. Kwani yeye hajui kuna sheria za nchi? Pia hata kama shauri liishaamuliwa linaweza kufufuliwa upya kwa misingi ya kisheria kama kuna uonevu ulifanyika kwenye kutoa hukumu.

Watu wa ardhi ni wabaya sana, wanapenda kudhulumu wamiiki halali wa viwanja na kuwamilikisha watu wengine. Hawa nao ni wa kuombea dua mbaya wapatwe na mikosi na matatizo meengi. Lakini kabla hatujawaombea dua mbaya muacheni Lukuvi wafundishe adabu labda wataacha na kuepuka laaana wanazopata kila siku.
 
Anapiga kazi vizuri,anaonekana kushughulika kwa vitendo,yaani anayatembea maneno yake.

Wasiwasi wangu ni jinsi anavyotaka sana kuonekana,kila anapoenda anataka habari zake zirushwe na zitangazwe kwa mshindo kana kwamba anayoyafanya hayajawahi kufanyika.

Vipi atakapotereza na kukosea katika utendaji,haoni kuwa mbinu hii hii ya kujitangaza itamrudi na atashindwa pa kutokea ?

Nashauri awe makini na vyombo vya habari
 

Attachments

  • IMG_4503.JPG
    IMG_4503.JPG
    240.7 KB · Views: 87
  • IMG_4516.JPG
    IMG_4516.JPG
    178.4 KB · Views: 84
Back
Top Bottom