Waziri Kangi Lugola: Nikifa nizikwe na ilani ya CCM

Waziri Kangi Lugola: Nikifa nizikwe na ilani ya CCM

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Posts
3,795
Reaction score
5,255
Waziri wa Mambo ya Ndani, Kangi Lugola amesema akifa anatamani azikwe na Ilani ya uchaguzi wa CCM itakayokuwepo wakati huo.

Lugola ametoa kauli hiyo leo Jumapili Julai 8, 2018 katika mahojiano maalum na MCL Digital baada ya kutembelea ofisi za kampuni ya Mwananchi Communications Ltd (MCL) inayochapisha magazeti ya Mwananchi, The Citizen na Mwanaspoti.

Amesema hakuna ilani kama ya CCM miongoni mwa vyama mbalimbali vya siasa nchini, anapenda kutembea nayo kila wakati akiwa anatekeleza shughuli mbalimbali za Serikali.

Amesema alikabidhiwa ilani hiyo na Rais John Magufuli wakati wa kampeni za Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015 katika mkutano wa hadhara uliofanyika jimboni kwake, Mwibara Wilaya ya Bunda mkoani Mara.

“Alinikabidhi na kunieleza nihakikishe ninakwenda kuisimamia. Tangu nimekabidhiwa nikasema muda wowote nitakaowatumikia Watanzania Ilani hii itakuwa kitendea kazi namba moja,” amesema.

“Muda wote ilani hii itakuwa kitabu rejea kwa sababu muda wote nitakuwa kazini hivyo lazima nipate rejea kwa ajili ya kutekeleza.”

Chanzo: Mwananchi
 
By Bakari Kiango, Mwananchi bkiango@mwananchi.co.tz


Waziri wa Mambo ya Ndani, Kangi Lugola amesema akifa anatamani azikwe na Ilani ya uchaguzi wa CCM itakayokuwepo wakati huo.

Lugola ametoa kauli hiyo leo Jumapili Julai 8, 2018 katika mahojiano maalum na MCL Digital baada ya kutembelea ofisi za kampuni ya Mwananchi Communications Ltd (MCL) inayochapisha magazeti ya Mwananchi, The Citizen na Mwanaspoti.

Amesema hakuna ilani kama ya CCM miongoni mwa vyama mbalimbali vya siasa nchini, anapenda kutembea nayo kila wakati akiwa anatekeleza shughuli mbalimbali za Serikali.

Amesema alikabidhiwa ilani hiyo na Rais John Magufuli wakati wa kampeni za Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2015 katika mkutano wa hadhara uliofanyika jimboni kwake, Mwibara Wilaya ya Bunda mkoani Mara.

“Alinikabidhi na kunieleza nihakikishe ninakwenda kuisimamia. Tangu nimekabidhiwa nikasema muda wowote nitakaowatumikia Watanzania Ilani hii itakuwa kitendea kazi namba moja,” amesema.

“Muda wote ilani hii itakuwa kitabu rejea kwa sababu muda wote nitakuwa kazini hivyo lazima nipate rejea kwa ajili ya kutekeleza.”



Naye amechanganyikiwa kama Polepole, hakutegemea kuna siku atakuwa waziri.
 
Hawa watu ni binadamu wenzetu.. Sijui kwa nn sometimes wanasahau hili.
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Huyu akija kupugwa kama wenzake tutasikia mengi, kila kukicha afadhali ya jana.
 
Wale wafia chama hawajafika bado.
Hadi sasa hakuna like hata 1! Jamaa atapata taabu kwel kwel
 
Ukimpenda na kumuabudu sana mtu, hasa boss wako mwisho wa siku utaonekana chizi wa kisasa!
 
Hahahaha [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Akitumbuliwa huyu sijui itakuwaje sio kwa kuchizika huku
 
Sasa hivi chama chetu matabaka ya ubora wa watu. Huu ushindani ni mkubwa sana na sijui nani mshindi zaidi maana huyu anasema azikwe na ilani! mwingine anasema mkuu niachie kazi ya kuwajibu watu we kaa ikulu kula bata!!! na anakwenda mbali zaidi kumuita mkuu NABII!!!! haya bana ngoja tusubili nani mwingine atakuja na swaga zipi!!
 
Back
Top Bottom