Wazee wenzangu wa Termux tupeane maujanja hapa ....

donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,102
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,102 2,000
Salaam,
Naipenda sana termux kwakua kwanza ni user friendly halafu pia unaweza kuitumia hata kwenye non-rooted devices. Pia commands zake ni kama tu Linux. Je, unatumia tools gani kwenye termux? Mimi kama muonavyo hapo chini, nina black-hydra, Nmap, IPGeolocation, instahack, slowloris(nzuri sana kwa kulaunch DoS attack hii) na weeman ambayo inatumika ku-clone a site eg. FB then unacreate a phishing page ambapo ukimtumia mtu link akajaribu kusign in bas automatically inakuletea login credentials zake. Cons za instahack/instabrute ni kwamba unatumia bruteforce kujaribu kupata password sasa hapo lazima uwe na wordlist.txt ambayo umebunibuni kuotea. Karibuni tupeane maujanja zaidi ma script kiddies wenzangu.
screenshot_20190909-220352-jpeg.1203619
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,102
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,102 2,000
By the way, blackeye ni noma sana
Salaam,
Naipenda sana termux kwakua kwanza ni user friendly halafu pia unaweza kuitumia hata kwenye non-rooted devices. Pia commands zake ni kama tu Linux. Je, unatumia tools gani kwenye termux? Mimi kama muonavyo hapo chini, nina black-hydra, Nmap, IPGeolocation, instahack, slowloris(nzuri sana kwa kulaunch DoS attack hii) na weeman ambayo inatumika ku-clone a site eg. FB then unacreate a phishing page ambapo ukimtumia mtu link akajaribu kusign in bas automatically inakuletea login credentials zake. Cons za instahack/instabrute ni kwamba unatumia bruteforce kujaribu kupata password sasa hapo lazima uwe na wordlist.txt ambayo umebunibuni kuotea. Karibuni tupeane maujanja zaidi ma script kiddies wenzangu.View attachment 1203619
 
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,557
Points
2,000
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,557 2,000
Mkuu hebu nisaidie nikitaka ku start weeman
Python2 weeman.py haitak kuanza lengo ni kucreate phishing page

ngoja niweke logs hapa...
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,102
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,102 2,000
Mkuu hebu nisaidie nikitaka ku start weeman
Python2 weeman.py haitak kuanza lengo ni kucreate phishing page

ngoja niweke logs hapa...
Mkuu umeshainstall weeman kwenye termux yako?
 
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,557
Points
2,000
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,557 2,000
Ndio mkuu...ila shida ni kwamba niljua nikisha install weeman inakua tayari ipo mda wote,,sasa kila nikitaka kustart weeman inagoma...hadi nifanye kuistall upya kisha ndio niendelee na command zangu..sasa ni sahihi kua hivi?
Mkuu umeshainstall weeman kwenye termux yako?
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
12,102
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
12,102 2,000
Admiral Chandler,
Unajua ili kumdukua mtu kwa kutumia weeman lazima umtumie hiyo link ya localhost, sasa kwa mtu ambae kidogo anajua kidogo haya mambo ukimtumia hiyo link umwambie apaste kwenye browser yake lazima adoubt kidogo, sasa ntakupa manuva ya kufanya
 
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
4,557
Points
2,000
kcamp

kcamp

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
4,557 2,000
Ndio najua lazma nimtumie victim,,sasa jana nikajarbu kutumia url shortener zikawa znanikatalia...so nika create link kwa telegram nikaivalisha Facebook.com but still localhost inakua visible pale mtu atakapo click...vinginevyo nitake kumuhack kilaza labda..basi utanipa manuva
Admiral Chandler,
Unajua ili kumdukua mtu kwa kutumia weeman lazima umtumie hiyo link ya localhost, sasa kwa mtu ambae kidogo anajua kidogo haya mambo ukimtumia hiyo link umwambie apaste kwenye browser yake lazima adoubt kidogo, sasa ntakupa manuva ya kufanya
 
Mwamboro

Mwamboro

Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
24
Points
95
Mwamboro

Mwamboro

Member
Joined Jan 4, 2017
24 95
Kwa wale ambao simu zao n rooted basi termux au kali nethunter sio chaguo sahihi kwako..kuna machine mpya ambayo n zaid hacking machine..na sio emulator kama termux na hizi nyenginezo..inaitwa ANDRAX ..kama ukipata mda ichek hata google uone vile ilivyo..
Ahsantn
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,903
Points
2,000
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,903 2,000
Uzi mtam kisenge mi naitaji Ku hack ATM jaman
Hawa bado wachanga sana kwenye hacking, ningekuwa mwalimu wao ningewatia bakora kabisaa... πŸ™„πŸ™„πŸ™„... Baba Swalehe anajua kwenye hayo mambo nakutengeneza ka tools mwentewe from scratch unaenda angusha mzigo mzima mzima πŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆ
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,279
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,279 2,000
Hawa bado wachanga sana kwenye hacking, ningekuwa mwalimu wao ningewatia bakora kabisaa... πŸ™„πŸ™„πŸ™„... Baba Swalehe anajua kwenye hayo mambo nakutengeneza ka tools mwentewe from scratch unaenda angusha mzigo mzima mzima πŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆ
Hahahah chief habari za jioni
 

Forum statistics

Threads 1,336,689
Members 512,697
Posts 32,547,763
Top