alkaida mtoto
Member
- Oct 6, 2018
- 23
- 11
Ushawah jiuliza kwann MTU anafanya kazi ofisi mshahara milioni moja lakini mtaani kwake amefungua stoo ya mkaaSasa kama zinatoa kwa uhakika kwanini usitajirike hadi utuuzie kitu cha elfu 5.
Ukiacha biashara ya beting pia hii ya kuuza apps ni biashara ya pili Asanteacha ubwege ww kwanini usipige hzo pesa peke yako au hzo hazitosh mpaka tukupe na sisi elfu tano zetu?
Karibu pm Asante[emoji23][emoji23] haya subiri waje
Karibu pm AsanteSasa si uuze nyumba ya mzee wako then uplace bet
KufanyajeKaribu pm Asante
Nishakujibu. Asante KaribuMbona hujibu pm
Asante kwa changamoto Karibu pmUkiuziwa fursa jua ww Ndiyo fursa yenyewe
Unakumbuka foreksi kiingilio 130k unafundishwa ili upige hela kumbe kinyume chake
Wahuni Sio watu wazur
Eti yeye hata kupiga hela Hahahaha esoopoo